Hapa kuna haja ya kuacha pesa ya matumizi?

Hapa kuna haja ya kuacha pesa ya matumizi?

Cash Generating Unit

JF-Expert Member
Joined
Jan 12, 2019
Posts
13,284
Reaction score
39,513
Happy fathers day...

Kwa wale mlioa, tunaokaa na wachumba zetu au wapenz zetu kuna mada hii inatuhusu. Eti kuna haja ya kuacha pesa ya matumizi kwa mkeo/mpenzi kama ndani kila kitu kipo? Mfano fridge ina kila kitu, mchele sijui unga upo yan takataka zote zipo yaani yeye ni kupika tu

Sasa nauliza kuna haja ya kumwachia pesa? Na kama unaacha uache kiasi gan?

Wale wazoefu tusaidiane.
 
Acha pesa usimwachia tegemea lolote kwa hawa wafanya biashara mfano vocha, kapita muuza pichu
 
Sio lazima, ila inapendeza kuwa na hela ya dharula.

Kiasi gani? Hapo inategemea na kipato chenu/chako.....

Kwani ukiacha isipotumika? Kesho una haja ya kuacha tena?

Mhm wee huwajui wanawake
 
Ukifsnya hivyo hakikisha awe ana kazi au biashara.
Lakini akiwa hana cha kumfanya ashike hela huwa wanalalamika sana.

Wanakuwa hawana hela za kushika mkononi.
Laiti mngejua jinsi wanavyolamika mngekuwa mnawapa tu hela hata hizo nyama wakanunua wenyewe.

Hata akibana kisenti itakusaidia baadae.
Hamjifunzi kwenye lile tangazo la Tigo?
 
Ila wanaume jamani ndo maana mnaitwa mafurushi.

Mimi tu nikiwa natoka labda namuacha dada lazima niache mezani buku au buku 2.

Na hapo nimeondoka nimeshapika chakula wao ni kupakua tu.

Nikikuta kaktumia anasema ametumia vipi akiwa hajatumia naikuta safi.

[emoji1787] [emoji1787] [emoji1787] [emoji1787] [emoji1787]

Njie ndo mnataka wake zenu hata akitamani soda tofauti na iliyokuwa kwenye friji mpaka akuambie.
 
Happy fathers day...

Kwa wale mlioa, tunaokaa na wachumba zetu au wapenz zetu kuna mada hii inatuhusu. Eti kuna haja ya kuacha pesa ya matumizi kwa mkeo/mpenzi kama ndani kila kitu kipo? Mfano fridge ina kila kitu, mchele sijui unga upo yan takataka zote zipo yaani yeye ni kupika tu.

Sasa nauliza kuna haja ya kumwachia pesa? Na kama unaacha uache kias gan? Wale wazoefu tusaidiane.
Kwan pesa ya matumizi ni ipi?? Tuanzie apa kwanza... ivo vitu vilivyojaa ndani ya fridge kwenye nn sijui ndo vilishanunuliwa na pesa ya matumiz me nazani.... ko pesa ya matumiz ilishaachwa kitambo [emoji3][emoji3] ni kutumia tu.. Na tukumbuke kuna pesa ya matumiz na pesa ya akiba shuwain[emoji41][emoji41]
 
Back
Top Bottom