Hapa Kiburudisho ni Kipi? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hapa Kiburudisho ni Kipi?

Discussion in 'Jukwaa la Lugha' started by Amavubi, Sep 24, 2012.

  1. Amavubi

    Amavubi JF-Expert Member

    #1
    Sep 24, 2012
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 28,608
    Likes Received: 3,725
    Trophy Points: 280
    View attachment 65932
    wadau wa lugha

    naomba mnipe ufafanuzi kwamba ukipiga picha hili basi lina wachezaji wa Yanga ndani (bila yule kocha mdhungu) kiburudisho kitakua nini?

    Maneno Yameandikwa BONGE LA KIBURUDISHO KWA WATANZANIA
     
  2. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #2
    Sep 24, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,957
    Likes Received: 2,631
    Trophy Points: 280
    vyote....wachezaji.......bus.....na kilimanjaro biyaaa.......
     
  3. Amavubi

    Amavubi JF-Expert Member

    #3
    Sep 24, 2012
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 28,608
    Likes Received: 3,725
    Trophy Points: 280
Loading...