Hapa kasi tu.


GedsellianTz

GedsellianTz

JF-Expert Member
Joined
Jul 5, 2016
Messages
1,288
Likes
1,673
Points
280
GedsellianTz

GedsellianTz

JF-Expert Member
Joined Jul 5, 2016
1,288 1,673 280
Walimu shuleni wanakimbizana kumaliza SILABASI badala ya kumaliza ujinga. Ndio maana utakuta mtoto wa darasa la saba anamaliza hajui kusoma wala kuandika.

Wakaguzi wa elimu wao wanakwenda mashuleni KUKAGUA KAMA WALIMU WAMEMALIZA SILABASI, huku wakiacha vipaji vya watoto walivyozaliwa navyo vikiangamia.

#GedsellianTz
 

Forum statistics

Threads 1,237,851
Members 475,675
Posts 29,303,183