Here we are in the visual ciycle again... Visual cycle inaanza pale mara baada ya uchaguzi i.e. Kupinga matokeo na kusema wameiba----matamko yanatolewa kuwa wapinzani sasa wataelekeza nguvu zote kwenye tume huru ya uchaguzi--------baada ya mwaka wanakuwa wamesahau--------wanaanza kutaja candidate anayefaa kuwavusha wapinzani-------------wanajipa matumaini kuwa safari hii ni lazima washinde-----------kampeni zinaanza na internet inajaa picha zikionyesha mafuriko ya mikutano ya wapinzani-----------uchaguzi unakuja wanashindwa-------------back to square one!
Kwa mtu mwenye akili akiitazama hii picha atagundua kitu special kutoka kwa vijana wa kimasai hapo chiniView attachment 980257
Sent using Jamii Forums mobile app
Tulizeni vishundu hivyo mzae salama.Here we are in the visual ciycle again... Visual cycle inaanza pale mara baada ya uchaguzi i.e. Kupinga matokeo na kusema wameiba----matamko yanatolewa kuwa wapinzani sasa wataelekeza nguvu zote kwenye tume huru ya uchaguzi--------baada ya mwaka wanakuwa wamesahau--------wanaanza kutaja candidate anayefaa kuwavusha wapinzani-------------wanajipa matumaini kuwa safari hii ni lazima washinde-----------kampeni zinaanza na internet inajaa picha zikionyesha mafuriko ya mikutano ya wapinzani-----------uchaguzi unakuja wanashindwa-------------back to square one!
Nyie hangaikeni na Membe wenu kwanza,haya ya huku tuachieni wanaume tuyajenge.Bavicha vichwa vyenu vimejaa maji tupu! Kwahiyo leo mmemtosa mzee wa matumain si rais wa mioyo yenu tena?
Sent using Jamii Forums mobile app
He is the only one.Watanzania tunamtaka tundu Lissu akipitishwa na chadema
Maembe naye sijui wamemtosa wap tena!Bavicha vichwa vyenu vimejaa maji tupu! Kwahiyo leo mmemtosa mzee wa matumain si rais wa mioyo yenu tena?
Sent using Jamii Forums mobile app
Kwa mtu mwenye akili akiitazama hii picha atagundua kitu special kutoka kwa vijana wa kimasai hapo chiniView attachment 980257
Sent using Jamii Forums mobile app
Kashindwa babako kichaa watakuwa haoWamasai nao wana usongo naye, eti wanasubiri kumlipua akirudi. Commandos at work.
Tafazali mleta mada Usifanye MOYO WANGU UKATOKEA UBSVUNI KWA PRESHA PULIZ BRAZAKwa mtu mwenye akili akiitazama hii picha atagundua kitu special kutoka kwa vijana wa kimasai hapo chiniView attachment 980257
Sent using Jamii Forums mobile app
Hapana hamtafika