Handeni: Basi la Buffalo lagongana na gari dogo, abiria 47 wanusurika kifo

Papaa Mobimba

Papaa Mobimba

JF-Expert Member
Joined
Jan 27, 2018
Messages
457
Points
1,000
Papaa Mobimba

Papaa Mobimba

JF-Expert Member
Joined Jan 27, 2018
457 1,000
pic-ajaliiii-jpg.1181244

Abiria 47 waliokuwa wakisafiri kutoka Mkoa wa Arusha kwenda Dar es Salaam nchini Tanzania wamenusurika kifo baada ya basi walilokuwa wakisafiria mali ya kampuni ya Buffalo kugongana na gari ndogo na kupinduka.

Akizungumzia ajali hiyo, Mkuu wa Wilaya ya Handeni mkoani Tanga, Godwin Gondwe amesema tukio hilo limetokea leo Jumatano Agosti 14,2019 katika kijiji cha Kwekwale na hakuna kifo chochote kilichotokea.

Amesema chanzo cha ajali hiyo ni dereva wa basi la Buffallo, Innocent Mauki kutoka kuyapita magari mengine mawili yaliokuwa mbele yake huku eneo husika likiwa na alama za kukataza gari kumpita mwenzake.

"Naliagiza jeshi la polisi kumtafuta dereva wa hili basi halafu ashitakiwa kwa kosa la ku over take sehemu ambayo alama haziruhusu kufanya hivyo," amesema Gondwe.

Lucas Karoli dereva wa gari ndogo yenye namba T 706 DPE amesema aliona dereva wa basi hilo akijaribu kuyapita magari mawili yaliokuwa mbele yake huku alama zikiwa haziruhusu na ndio akaligonga gari lake upande wa kulia.

Abiria waliokuwepo kwenye ajali hiyo wametafutiwa gari nyingine na kuendelea na safari.

Chanzo: Mwananchi
 
Nemo Judex

Nemo Judex

JF-Expert Member
Joined
Jul 14, 2014
Messages
3,203
Points
2,000
Nemo Judex

Nemo Judex

JF-Expert Member
Joined Jul 14, 2014
3,203 2,000
Pole kwa abiria ambao hawajapata madhara, huyo Dereva atafutwe na sheria ichukue mkondo wake
 
LUSEKELO MWAKITONGA

LUSEKELO MWAKITONGA

Senior Member
Joined
Oct 11, 2012
Messages
154
Points
225
LUSEKELO MWAKITONGA

LUSEKELO MWAKITONGA

Senior Member
Joined Oct 11, 2012
154 225
Huu mwezi balaa
Jana ajari imetokea eneo la msaginya mpanda KATAVI .Abiria kadhaa wamenusurika kufa wakitokea mpanda kwenda Tabora baada ya gari walililokuwa wakisafiria kupata ajari.
 
B

BEHOLD

JF-Expert Member
Joined
Nov 17, 2013
Messages
4,842
Points
2,000
B

BEHOLD

JF-Expert Member
Joined Nov 17, 2013
4,842 2,000
Ndio shida ya gari zenye haraka kuliko upesi
 
marxlups

marxlups

JF-Expert Member
Joined
Dec 12, 2011
Messages
11,923
Points
2,000
marxlups

marxlups

JF-Expert Member
Joined Dec 12, 2011
11,923 2,000
Amesema chanzo cha ajali hiyo ni dereva wa basi la Buffallo, Innocent Mauki kutoka kuyapita magari mengine mawili yaliokuwa mbele yake huku eneo husika likiwa na alama za kukataza gari kumpita mwenzake.

Hawa ndiyo madereva waliosomea na wana vyeti kama inavyosisitiziwa na waziri Lugola, na zaidi ya yote wanakaguliwa kila kukicha
 
Smart911

Smart911

JF-Expert Member
Joined
Jan 3, 2014
Messages
32,369
Points
2,000
Smart911

Smart911

JF-Expert Member
Joined Jan 3, 2014
32,369 2,000
Poleni sana...


Cc: mahondaw
 
FRANCIS DA DON

FRANCIS DA DON

JF-Expert Member
Joined
Sep 4, 2013
Messages
16,598
Points
2,000
FRANCIS DA DON

FRANCIS DA DON

JF-Expert Member
Joined Sep 4, 2013
16,598 2,000
Mungu kawalinda aisee..
 
kifinga

kifinga

JF-Expert Member
Joined
Dec 5, 2011
Messages
2,689
Points
2,000
kifinga

kifinga

JF-Expert Member
Joined Dec 5, 2011
2,689 2,000
Huyu dereva anatakiwa aende jela moja kwa moja watu wa mabasi wanazalau sana gari ndogo utakuta wanatanua pasipo staili alafu utakuta wako watatu wanafukuzana ukijifanya kuwakazia wanakuua kama walivyomfanya huyo jamaa
 

Forum statistics

Threads 1,334,720
Members 512,087
Posts 32,484,545
Top