Money Penny
JF-Expert Member
- Jun 20, 2016
- 18,204
- 17,561
- Thread starter
- #141
Millard Ayo yake VP?
Millard Ayo yake VP?
Nenda maji marefuNapenda CHURA! Sipendi Mavi! CHURA ni sawa na optical nutrition
Nawaona nAwaona![emoji102][emoji102][emoji102]
UUUWIMiguu mizuri, lips, skin color, usafi, tako litengane na kiuno and lastly wet punane
Nawaona nAwaona!
Uko na beibe beibeeAah unionii banaa
Uko na beibe beibee
Yeah[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] bebe wa jf?
Yeah
Me NI mke wa mtuKaribu uwe beib wa pili
Me NI mke wa mtu
Mama watoto 3
Bibi wa wajukuu 8 sasa
Sikitaji njiti ya kibiriti me nimezoea msalaba kila sikuYaah unakaribishwa, huoni kama kapuya mwenzio... we nawe.. Kua mjanja
Sikitaji njiti ya kibiriti me nimezoea msalaba kila siku
DOH
AISEnikipiga bia na chapati tu naliamsha [emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
Sent from my iPhone using JamiiForums
DOHCombination ya hips na booty behind.