Aaaaaaaa eeeeh!Huwa nadatraa
sana na meno
na visigino,,
Nikiona visigino
tu dushe linasimama
Yalete tuyasome
Hongerawenye vitambi hawajazungumziwa kabisa, wametengwa, basi mi mwenye kitambi na awe flat
Sent using Jamii Forums mobile app
Aisee?Big boobs & big fat asses raises my sexual instincts
Uuuwichura, nothing else
Kafuata mifupaWanaume wote mnasema chura na Diamond Platnum yeye kwa Tanasha sijui kafata rangi
Nenda kishumundu kwa wachagaMi nyonyo saa 4...ndo kesi yangu kubwa mno....uwa natokwa na wazimu nikona
Sent using Jamii Forums mobile app
HahahaKweli moyo mashine
Huyo ana pepo la ngonoKuna mdada mmoja aliwahi niambia kuwa kila akiniona kanisani nikisimama kwenda kutoa sadaka alikuwa anapata nyege hatari alipokaa
Sent using Jamii Forums mobile app
SawaMimi chuchu saa 6 au saa 7,mwisho saa 9,saa 12 hata bure unipe na hela sikuangalii
Sent using Jamii Forums mobile app
Tanga lineHii makitu ndo ugonjwa wangu kabisaa..
View attachment 1017666View attachment 1017667View attachment 1017668
Sent using Jamii Forums mobile app
Sawa DaudiMimi chuchu tu ndio ugonjwa wangu huwa napata tabu sana nikiziona chuchu za ng'ombe na mbuzi mtaani zinavyoachwa wazi
Sent using Jamii Forums mobile app
Uuuwimkuu chura ikiwa ya ukweli.... hua inasahaulisha vingine BTW raha ya chura ni do.ggy style hata sura nakua sina habari nayo
Mmmh
Kanunue uvaeChupi..chupi..chupi...chupi...chupi...chupi...chupi...chupi...chupi..chupi...narudia tena...chupiiiiii yaan mm aisee napenda sanaaaaaaa
HahahahahKitu changa kidogo,msabwanda wa kutosha alafu atupie kitu cha bikini
Kwisha habari nampa salary ya mwezi mxima
Sent using Jamii Forums mobile app