Money Penny
JF-Expert Member
- Jun 20, 2016
- 18,204
- 17,561
ACHA UMBEA NENDA KAFANYE KAZI WEWEEE
🥴🥴🥴🥴🥴🥴🥴🥴🤮
🥴🥴🥴🥴🥴🥴🥴🥴🤮
Nundu hiyo ya wap?hamu zangu zinapandishwa na nundu ya mwanamke, mwanamke kama hauna nundu kaa mbali na mimi mita 1000k
Sent using Jamii Forums mobile app
mwanamke mwenye chura akikaa dog style hua na- enjoy sana!Nundu hiyo ya wap?
Wowowo au?
huwez jua, mapenzi yana kibumbuwazi sana!!Sauti tu?Ana matatizo huyo
njoo PM nikujibu vzr.. niulizie huko ntakujibu hata ucjr joanah.Kibumbuwazi ndio nini?
mwoga sana, kama saiz upo ivo je kipind upo -18 ilikuweje, sipati picha yake ulikuwaje!!Usinijibu
mwoga sana, kama saiz upo ivo je kipind upo -18 ilikuweje, sipati picha yake ulikuwaje!!
Sent using Jamii Forums mobile app
AiseeeHuwa nadatraa
sana na meno
na visigino,,
Nikiona visigino
tu dushe linasimama