Hamad Rashid alivuliwa uongozi CUF ilikufa?


N

Nsaji Mpoki

JF-Expert Member
Joined
Nov 5, 2007
Messages
396
Likes
6
Points
35
N

Nsaji Mpoki

JF-Expert Member
Joined Nov 5, 2007
396 6 35
Hamad Rashid alivuliwa uongozi na baadhi wakakimbilia ADC lakini CUF ipo. Mrema, Wasira na wengine walihama NCCR lakini chama kipo. Fatma Maghimbi, Tambwe Hiza walikimbia CUF lakini chama kipo. Kafulira alitaka kutimuliwa nccr angeacha chama kinaendelea. Shibuda katimkia chadema lakini ccm ipo. Zito ana jupya gani kama si kupoteza muda tu hapa jf wa kujadili mambo ya maana.
 
B

brigh wise

Member
Joined
May 4, 2013
Messages
70
Likes
0
Points
0
B

brigh wise

Member
Joined May 4, 2013
70 0 0
Nafasi ya mwanachama kama zzk lazima uwe makini!!!
 
tunalazimika

tunalazimika

JF-Expert Member
Joined
Nov 5, 2010
Messages
1,100
Likes
4
Points
135
tunalazimika

tunalazimika

JF-Expert Member
Joined Nov 5, 2010
1,100 4 135
Hamad Rashid alivuliwa uongozi na baadhi wakakimbilia ADC lakini CUF ipo. Mrema, Wasira na wengine walihama NCCR lakini chama kipo. Fatma Maghimbi, Tambwe Hiza walikimbia CUF lakini chama kipo. Kafulira alitaka kutimuliwa nccr angeacha chama kinaendelea. Shibuda katimkia chadema lakini ccm ipo. Zito ana jupya gani kama si kupoteza muda tu hapa jf wa kujadili mambo ya maana.
kwahiyo unataka mjaribu kwa ZZK? sumu haijaribiwi kwa ulimi ndugu
 

Forum statistics

Threads 1,273,114
Members 490,296
Posts 30,471,953