Halotel Tanzania: Special Thread

  • Thread starter mansakankanmusa
  • Start date

mansakankanmusa

mansakankanmusa

JF-Expert Member
Joined
Sep 30, 2010
Messages
4,193
Points
2,000
mansakankanmusa

mansakankanmusa

JF-Expert Member
Joined Sep 30, 2010
4,193 2,000
Kampuni ya Halotel Tanzania imeanza vema. Karibuni kwa maswali hoja kero ilituweze kujulishana kupashana hili na lile. Internet Complaint hapa utaelekezwa nini cha kufanya. Usisite kuuliza swali kero na admin watakusaidia.

Karibuni Sana
 
Upepo wa Pesa

Upepo wa Pesa

JF-Expert Member
Joined
Aug 8, 2015
Messages
12,226
Points
2,000
Upepo wa Pesa

Upepo wa Pesa

JF-Expert Member
Joined Aug 8, 2015
12,226 2,000
Nilipokua moshi mjini pale stand mbona internet ilikua slow sana?? Au mmepiga deal tayari???

Na kuna tetesi kwamba ma injinia wenu mnawabana kweli kweli hamuwapi mishahara mizuri
 
niachiemimi

niachiemimi

JF-Expert Member
Joined
Feb 18, 2015
Messages
2,007
Points
2,000
Age
36
niachiemimi

niachiemimi

JF-Expert Member
Joined Feb 18, 2015
2,007 2,000
Mwaka wa jana nilinunua line yenu ya simu, niliitumia lakini baada ya muda nilisitisha kuitumia kutokana na kukerwa na baadhi ya huduma zenu. Mwaka huu kuna siku nilienda kuitoa kwenye tranka ili niitumie lakini haikusoma mtandao. Je hua muna utaratibu wa kufungia line zisizo tumika? . Inachukua muda gani line isiyo tumika kufungwa?. Je kuna namna ya kufanya niweze kurejeshewa line(namba) yangu iliyofungiwa?.
 
B

Babati

JF-Expert Member
Joined
Aug 7, 2014
Messages
31,752
Points
2,000
Age
34
B

Babati

JF-Expert Member
Joined Aug 7, 2014
31,752 2,000
Wewe ni nani kwenye kampuni? cheo chako plz
 
J

jobless tycoon

JF-Expert Member
Joined
Oct 13, 2012
Messages
676
Points
250
J

jobless tycoon

JF-Expert Member
Joined Oct 13, 2012
676 250
Sasa hiv munaboa vizur sana....mko slow sana tofaut na mwanzo mnajitahid sana kufanya vibaya
 
BINARY NO

BINARY NO

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2011
Messages
1,931
Points
2,000
BINARY NO

BINARY NO

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2011
1,931 2,000
Huduma zenu za bando zipo juu as if nyie ndo kampuni kubwa
 
omben

omben

JF-Expert Member
Joined
May 30, 2012
Messages
733
Points
250
omben

omben

JF-Expert Member
Joined May 30, 2012
733 250
Sim card yangu nimefungiwa haifanyi kazi. Na nikipiga namba ya huduma kwa wateja namba 100. Nikitaka kuongea na mhudumu simu inakatika, nimejaribu kutumia sim card nyingine nayo ni vivyo hivyo. Naombeni msaada wenu
Namba yangu ni 0621056835
 
lulula

lulula

Member
Joined
Nov 20, 2016
Messages
80
Points
125
Age
48
lulula

lulula

Member
Joined Nov 20, 2016
80 125
Hata kijijini kwetu muda mwingi zinazingua sijajua ni?
 
kisanzala

kisanzala

JF-Expert Member
Joined
Aug 3, 2014
Messages
316
Points
225
kisanzala

kisanzala

JF-Expert Member
Joined Aug 3, 2014
316 225
wanaolalamika uslow wa halotel sijui watakuwa maeneo gani kwa shughuli niazotumia kwenye internet kwakupitia halotel wakifunga mtandao wao ujuwe nafunga offic
 
BoGotta

BoGotta

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2015
Messages
715
Points
1,000
BoGotta

BoGotta

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2015
715 1,000
Kwa nini mlichagua rangi ya carrot kwenye logo yenu?
 
Public Enemy

Public Enemy

JF-Expert Member
Joined
Aug 18, 2011
Messages
2,124
Points
2,000
Public Enemy

Public Enemy

JF-Expert Member
Joined Aug 18, 2011
2,124 2,000
Kwanini huduma ya internet imekua slow sana these past few months.????
 
Mulhat Mpunga

Mulhat Mpunga

JF-Expert Member
Joined
Oct 28, 2010
Messages
27,320
Points
2,000
Mulhat Mpunga

Mulhat Mpunga

JF-Expert Member
Joined Oct 28, 2010
27,320 2,000
Kwisha habari yenu NA sasa mb zenu zinakata haraka ajabu mnakatika kila mda hivi j4nahamia nahamia zantel poleni

Even now ni 3g NA mnara hauna signal
 
Jephta2003

Jephta2003

JF-Expert Member
Joined
Feb 27, 2008
Messages
4,372
Points
2,000
Jephta2003

Jephta2003

JF-Expert Member
Joined Feb 27, 2008
4,372 2,000
Maswali yamekua machungu ameingia mtini,akirudi nitauliza la kwangu
 
PAKASHUME JOHN

PAKASHUME JOHN

Member
Joined
Jan 7, 2017
Messages
79
Points
125
PAKASHUME JOHN

PAKASHUME JOHN

Member
Joined Jan 7, 2017
79 125
Ndugu pole na kazi naomba nijulishe jambo,halotel waliwai kuniomba kuweka mnara sehemu Fulani iringa Je mnalipa shilingi ngapi kwa mwezi wale mafundi hadi Leo awajatoa nguzo yako nitawashitaki
 
Viatu vya Samaki

Viatu vya Samaki

JF-Expert Member
Joined
May 11, 2015
Messages
17,522
Points
2,000
Age
76
Viatu vya Samaki

Viatu vya Samaki

JF-Expert Member
Joined May 11, 2015
17,522 2,000
Hawa wa Vietnam's walikuja na internet nzuri ila wana wivu wa kike sasa hivi ukiweka MB 600 dakika mbili hazipiti hata kama hupakuwi vitu mtandaoni (Mmekwisha kuanza siasa na nyie)?
 

Forum statistics

Threads 1,285,889
Members 494,778
Posts 30,877,795
Top