Halotel Mnakera Kwahili Uvumilivu Umenishinda

Halotel Mnakera Kwahili Uvumilivu Umenishinda

Niwachafue kwa lipi sasa mkuu
Kwani unadhani natumia line ipi kama sio Ya chuo Tena wanauza khali kinoma
KUMBE SIO MWANACHUO AFU UNALALAMIKA KIASI HICHO, MAANA VYUONI HIZO LINE ZNATOLEWA FREE OF CHARGE.

inaonekana na wewe ni mhujumu uchumi kama maFISIEMU
 
Halotel walikuwa watamu sana. Sasa speed yao ndogo sana inasumbua. Hao halichachi na wa kujaza wateja wao gharama zao zipo juu na wakati mwingine speed ni ndogo pia.
 
Aseh cha tigo ndo kinaisha haraka kuliko halotel.. Aseh, nilinunua mb 70 ile kufungua browser tu naaambiwa zmebak mb 5, kha? Nltaman kuvunja modem
 
wapuuzi cna ukidownlod kitu chenye mb kubwa wanakula fastaaa kinaisha kibando chako
 
Huku ndio customer care au umelipwa na mtandao jirani
 
Ukijaza wanakujaza mkuu

Rudi kwa 1500 mb 1000 else utajaza threads za halotel kila Sikuu

A. .allheikhum
 
Jamaa hawa wa halotel nadhani wamekuja kutukomboa aisee sijawahi kuona mtandao una bando za bei rahisi na spidi ya kasi kama huu hapa tanzania,heshima kwao
 
Una haki ya kuwatetea......kama matumizi yako ni (1000) kwa week......sio mtumiaji wa Internet wewe.
We wasema. Mimi nikiweka buku internet ya Tigo. Nusu SAA haipiti.Ndo mana nikawatetea.Tena wanajitahidi sana.Labda Simu zenu vimeo.[emoji126] [emoji126] [emoji126]
 
Dah hii pia nime experience kipindi cha likizo. Ukiwa eneo mbali na chuo ama mkoa tofauti utaumia mkuu. Bundle linawahi kuisha kinoma.

Kile kifurushi cha uni. Bundle cha 1.2Gb nikiwa chuo kinaweza ku expire kabla hata sijakimaliza kabisa na nakitumia ku surf katika SN na ku stream youtube mara nyingi.

Ila kwa kifurushi hicho hicho kwa matumizi hayo hayo nikiwa mtaa, haitoboi siku 3...zalewaaaa road!!! Kwisnehi!!! Sijajua hasa ni janja gani wametumia ila bila shaka wame tweak na codes kadhaa katika utaratibu wa hivyo vifurushi!
 
Halotel ni wezi nimejiunga bando la internet ya 500 mara mbili ambapo ilitakiwa niwe na mb 1200.....lakini cha ajabu nimemaliza kujiunga tuu na kuangalia salio nina mb 996 hizo 204 zimeenda wapi??? Halotel ni jipu
 
Halotel hawako vyema maeneo ya mijini, vijijini wako vizuri zaidi. Ila makampuni ya simu wezi. Mfano vyenye kuishia na 99 ambapo unabakisha shillingi moja. Hizo huwa zinaenda wapi? Mfano ukute wana wateja millioni 5, hapo tayari wana milioni 5 za bure. Serikali inatakiwa ifuatilie haya makampuni. Maana nadhani kuna viongozi wenye shares humo ama walichukua mlungula waangalie pembeni
 
Back
Top Bottom