Halotel Mnakera Kwahili Uvumilivu Umenishinda

Chibudee

JF-Expert Member
Dec 28, 2016
1,772
2,000
Wakuu Salaam sanaa bhana hawa jamaa wakati wanaanza waliturubuni sanaa natukaona hapa tumepata suluisho la matatizo yetu ktk mitandao

Lakini kadri siku zinavyo songa mbele wamelewa sifa na kuvurunda kabisa
Unajiunga kifurushi cha 10000 elfu

Kinaisha bila kujua kimeisha vipi Kibaya zaidi mtandao umekuwa taratiibu Yaani polepoleee kama Bwana yule wa lumumba

inakera sanaa Unafungua Kitu Mtandaoni dakika kumi nzima hakifunguki alafu ukija kutizama Mb zimepuputika hatari Sio uungwana huu

Halotel tunaomba mbadilike uchumi saivi umekuwa magumashi msitutumie sisi kuingiza kipato ilhali hamtupi kilicho bora:

Nimewapigia simu wamenipa masaa 24 Tatizo lita kwisha lakini wapi Yaaani unakuwa kama unatumia tecno m3

Upokeeni ujumbe wangu Mnakera mnaboa sanaa sanaa Boresheni uduma zenu kama awali
 

1974hrs

JF-Expert Member
Oct 27, 2014
744
1,000
Wakuu Salaam sanaa bhana hawa jamaa wakati wanaanza waliturubuni sanaa natukaona hapa tumepata suluisho la matatizo yetu ktk mitandao

Lakini kadri siku zinavyo songa mbele wamelewa sifa na kuvurunda kabisa
Unajiunga kifurushi cha 10000 elfu

Kinaisha bila kujua kimeisha vipi Kibaya zaidi mtandao umekuwa taratiibu Yaani polepoleee kama Bwana yule wa lumumba

inakera sanaa Unafungua Kitu Mtandaoni dakika kumi nzima hakifunguki alafu ukija kutizama Mb zimepuputika hatari Sio uungwana huu

Halotel tunaomba mbadilike uchumi saivi umekuwa magumashi msitutumie sisi kuingiza kipato ilhali hamtupi kilicho bora:

Nimewapigia simu wamenipa masaa 24 Tatizo lita kwisha lakini wapi Yaaani unakuwa kama unatumia tecno m3

Upokeeni ujumbe wangu Mnakera mnaboa sanaa sanaa Boresheni uduma zenu kama awali
Hamia sasatel
 

Heloo

JF-Expert Member
Apr 3, 2012
4,245
2,000
Mbona Mimi 1000(Elfu 1)
Wiki bila.shida cha chuo .Au wafuate physically
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom