KERO Halotel, bando zetu zinaenda wapi?

KERO Halotel, bando zetu zinaenda wapi?

Hii ni kero ambayo mwananchi ameiwasilisha JF akitaka wahusika kuchukua hatua

Menardlism

New Member
Joined
Mar 15, 2024
Posts
3
Reaction score
5
Nina malalamiko kuhusu huduma ya intaneti ya Halotel ambayo imekuwa ikinitatiza kwa muda.

Bando linaisha kwa kasi isiyoendana na matumizi yangu.

Wakati mwingine najiunga na kifurushi bila hata kutumia simu kwa kiwango kikubwa napokea ujumbe kuwa tayari nimetumia 75% ya kifurushi.

Hili limekuwa likijirudia mara kwa mara. Naomba Halotel itoe ufafanuzi: Je, kuna tatizo kwenye mfumo au kuna matumizi ya data yanayotokea bila mteja kujua?

Ikiwa kuna watu wanapitia changamoto kama hii je mlitatuaje?
 
Nina malalamiko kuhusu huduma ya intaneti ya Halotel ambayo imekuwa ikinitatiza kwa muda.

Bando linaisha kwa kasi isiyoendana na matumizi yangu.

Wakati mwingine najiunga na kifurushi bila hata kutumia simu kwa kiwango kikubwa napokea ujumbe kuwa tayari nimetumia 75% ya kifurushi.

Hili limekuwa likijirudia mara kwa mara. Naomba Halotel itoe ufafanuzi: Je, kuna tatizo kwenye mfumo au kuna matumizi ya data yanayotokea bila mteja kujua?

Ikiwa kuna watu wanapitia changamoto kama hii je mlitatuaje?
Hamia airtel mimi naona huko atleast unaenjoy hao halotel, Vodacom wote hao ni matapeli.ni makampuni ya wezi.
 
Nina malalamiko kuhusu huduma ya intaneti ya Halotel ambayo imekuwa ikinitatiza kwa muda.

Bando linaisha kwa kasi isiyoendana na matumizi yangu.

Wakati mwingine najiunga na kifurushi bila hata kutumia simu kwa kiwango kikubwa napokea ujumbe kuwa tayari nimetumia 75% ya kifurushi.

Hili limekuwa likijirudia mara kwa mara. Naomba Halotel itoe ufafanuzi: Je, kuna tatizo kwenye mfumo au kuna matumizi ya data yanayotokea bila mteja kujua?

Ikiwa kuna watu wanapitia changamoto kama hii je mlitatuaje?
Nikajua nipo peke yangu, kumbe tupo wengi.
 
miaka sita nyuma niliwahi kusajili line ya Halotel nikatumia mwezi mmoja nikatupa line kwenye paa.

chanzo: niliunga 1GB usiku mida ya saa 6 kwa kuwa nilikua nmechoka baada ya kutoka chuo nikalala kama kawaida yangu sizimi data nikafunga apps zote nikalala kuamka asubuhi nakutana na message bando langu limeisha kuwapigia simu wanajikanyaga tu nikakata nikatoa line nikatupilia mbali maana haikua mara ya kwanza.


Tanzania mtandao ni mmoja tu Vodacom
 
📱 KWA NINI MB ZAKO ZINAISHA HARAKA? JIFUNZE JINSI YA KUJUA NINI KINATUMIA BANDO LAKO!

Kuwahi kuisha kwa MB kunategemea matumizi yako ya simu. Kabla ya kuilaumu kampuni ya mtandao kwamba inakuibia MB zako, ni muhimu kwanza kuchunguza matumizi ya intaneti kwenye simu yako.

Kuna sababu nyingi zinazoweza kufanya MB zako ziishe haraka siku moja kuliko siku nyingine, hata kama unahisi umetumia simu kwa kiwango kilekile.

Je, unajua kwamba simu yako inaweza kutumia MB hata kama hujafungua programu yoyote?

Ndiyo, inawezekana! Baadhi ya programu na mifumo ya simu hufanya kazi nyuma ya pazia (background data), hivyo kutumia intaneti bila wewe kugundua.

Katika makala hii, nitakuonyesha jinsi ya kuangalia matumizi ya MB zako na baadhi ya sababu zinazoweza kufanya bando lako liishe haraka, pamoja na namna ya kuzitatua.

1. JINSI YA KUJUA MB ZAKO ZIMETUMIKAJE

Kabla ya kuanza kubadilisha mipangilio ya simu yako, ni muhimu kujua ni kiasi gani cha MB kimetumika na programu gani imetumia MB nyingi zaidi.

Kwa mfano, ukinunua kifurushi cha MB 100, unaweza kuangalia matumizi yako na kuona ni MB ngapi zimetumika, pamoja na programu zilizotumia intaneti hiyo.

📱 A. Kwa simu za Samsung

Fuata hatua hizi:

1. Fungua Settings.
2. Chagua Connections.
3. Ingia kwenye Data usage.
4. Chagua Mobile data usage.
5. Bonyeza alama ya mipangilio (⚙️) iliyo karibu na sehemu ya tarehe au kipindi cha matumizi, ikiwa inaonekana.
6. Tafuta sehemu ya Start billing cycle au mipangilio ya kipindi cha matumizi ya data.
7. Weka tarehe unayotaka kuanzia kuhesabu matumizi yako, kisha bonyeza Set.

Baada ya hapo, rudi kwenye ukurasa wa Mobile data usage.

Hapo utaona jumla ya MB zilizotumika katika kipindi ulichochagua. Ukishuka chini, utaona orodha ya programu pamoja na kiasi cha data ambacho kila programu imetumia.

Angalizo: Majina ya menyu yanaweza kutofautiana kulingana na aina ya simu na toleo la Android.

📱 B. Kwa simu nyingine za Android

Kwa simu nyingine za Android, unaweza kufuata hatua hizi:

1. Fungua Settings.
2. Bonyeza sehemu ya kutafuta (Search) na uandike Data usage.
3. Tafuta sehemu ya Data usage cycle, Billing cycle au mipangilio inayofanana na hiyo.
4. Weka tarehe unayotaka kuanzia kuhesabu matumizi yako, ikiwa chaguo hilo linapatikana.
5. Rudi kwenye ukurasa mkuu wa Settings.
6. Chagua Network & Internet au sehemu inayofanana na hiyo.
7. Chagua mtandao wako wa simu, ikiwa inahitajika.
8. Ingia kwenye App data usage au Mobile data usage.

Hapo utaweza kuona jumla ya data iliyotumika na programu zilizotumia MB zako.

Kumbuka kwamba mpangilio huu unaweza kutofautiana kulingana na aina ya simu. Pia, matumizi yanayoonyeshwa na simu yanaweza kutofautiana kidogo na hesabu ya kampuni ya mtandao.

---

2. SABABU ZINAZOWEZA KUFANYA MB ZAKO ZIISHE HARAKA

Baada ya kujua matumizi yako, sasa tuangalie baadhi ya sababu zinazoweza kufanya bando lako liishe bila wewe kutambua.

① SOFTWARE UPDATE (Kusasisha mfumo wa simu)

Simu yako inaweza kuwa na mipangilio ya kupakua masasisho ya mfumo kiotomatiki (automatic updates).

Masasisho hayo yanaweza kuwa makubwa na kutumia MB nyingi. Ikiwa simu yako imewekwa kupakua masasisho kupitia mobile data, inaweza kuanza kutumia bando unapowasha data, hata kama hujafungua programu yoyote.

Suluhisho:

  • Fungua Settings na utafute sehemu ya Software update au System update.
  • Angalia mipangilio ya kupakua masasisho.
  • Ikiwezekana, chagua masasisho yapakuliwe kwa Wi-Fi pekee.
  • Ikiwa simu inatoa chaguo hilo, weka mipangilio ya kukuuliza kabla ya kupakua masasisho.

Kwa kufanya hivyo, utapunguza uwezekano wa kutumia MB nyingi bila kutarajia.

② BACKUP (Kutunza nakala za picha na mafaili)

Baadhi ya programu hutengeneza nakala za picha, video, nyaraka na taarifa zako ili uweze kuzipata hata ukibadilisha simu au ukipoteza kifaa chako.

Hii ni huduma muhimu, lakini ikiwa backup inafanyika kwa kutumia mobile data, inaweza kutumia MB nyingi.

Tuangalie mifano miwili:

i. Google Photos

Google Photos inaweza kuhifadhi picha na video zako kwenye akaunti yako ya Google kupitia huduma ya backup.

Ikiwa backup imewashwa na imekubaliwa kutumia mobile data, simu inaweza kuanza kupakia picha na video zako unapowasha data, hata kama hujafungua programu hiyo.

Kadiri picha na video zinavyokuwa nyingi au kubwa, ndivyo data inayoweza kutumika inavyoongezeka.

Suluhisho:

1. Fungua programu ya Google Photos.
2. Bonyeza picha yako ya akaunti.
3. Ingia kwenye Photos settings.
4. Chagua Backup.
5. Zima backup ikiwa huitaki, au rekebisha mipangilio ya matumizi ya mobile data ili backup ifanyike kwa Wi-Fi pekee, ikiwa chaguo hilo linapatikana.

Kwa njia hii, unaweza kuendelea kuhifadhi picha zako bila kutumia bando la simu bila kutarajia.

ii. WhatsApp Backup

WhatsApp pia inaweza kuhifadhi nakala za mazungumzo yako, picha na video kwenye akaunti yako ya Google.

Kutegemea mipangilio uliyochagua, backup inaweza kufanyika kila siku, kila wiki, kila mwezi au kwa mpangilio mwingine unaopatikana kwenye simu yako.

Ikiwa backup inajumuisha video na inatumia mobile data, inaweza kutumia MB nyingi zaidi.

Suluhisho:

1. Fungua WhatsApp.
2. Bonyeza nukta tatu (⋮) kwenye kona ya juu.
3. Chagua Settings.
4. Ingia kwenye Chats.
5. Chagua Chat backup.
6. Angalia mipangilio ya backup na sehemu ya Back up using cellular data, ikiwa inaonekana.
7. Rekebisha mipangilio ili backup itumie Wi-Fi pekee, ikiwa chaguo hilo linapatikana.

Unaweza pia kuamua ni mara ngapi backup ifanyike na kama video zijumuishwe.

Muhimu: Usizime backup bila sababu ikiwa una mazungumzo muhimu unayotaka kuyahifadhi. Ni bora kupanga backup ifanyike kwa Wi-Fi.

---

3. HITIMISHO

Kabla ya kusema kwamba MB zako zinaisha haraka kwa sababu ya kampuni ya mtandao, anza kwa kuchunguza matumizi ya data kwenye simu yako.

Kumbuka mambo haya matatu:

✅ Kwanza: Angalia jumla ya MB zilizotumika na programu zilizotumia data nyingi.

✅ Pili: Kagua mipangilio ya software updates na backup za programu zako.

✅ Tatu: Weka programu zinazotumia data nyingi zifanye masasisho na backup kupitia Wi-Fi pekee pale inapowezekana.

Kumbuka, hizi ni baadhi tu ya sababu zinazoweza kufanya MB ziishe haraka. Sababu nyingine ni pamoja na kutazama video kwa ubora wa juu, kutumia TikTok au YouTube kwa muda mrefu, kupakua mafaili makubwa, kucheza michezo ya mtandaoni na programu kutumia data nyuma ya pazia.

Swali kwako: Umewahi kununua bando na kuona linaisha haraka bila kuelewa sababu? Tuambie aina ya simu unayotumia na uzoefu wako kwenye maoni! 📲
 
Halotel wa ajabu sanaa..yaan nlirusha vocha siku moja ikawa kwangu haijaingia..na kwa alienirushia haijarudi..nawapigia anapokea dada wa huduma..baada ya kumweleza shida yangu ananambia kuwa hyo hela imetumwa kwenda voda ..mpka namtajia namba zangu za halotel bdo anabisha kwamba ni namba ya voda..ilikasirisha hadi kuamua kuipiga pending ile line
 
Back
Top Bottom