halmashauri ya musoma tuletewe mkurugenzi mwingine


C

Chanyauru

Senior Member
Joined
Jul 4, 2016
Messages
152
Likes
214
Points
60
C

Chanyauru

Senior Member
Joined Jul 4, 2016
152 214 60
Mkurugenzi wa sasa mama myovela ni mpole mno hii inafanya mambo mengi kutokwenda vizuri

Ofisi ya afisa utumishi ni ya ovyo kabisa wana majibu mabaya hadi inakatisha moyo

Idara zingine kama elimu hali iko hivyohivyo

Hii halmashauri inatakiwa isafishwe.
 

Forum statistics

Threads 1,235,959
Members 474,920
Posts 29,241,733