HALMASHAURI YA JIJI LA DODOMA NI LINI MTAWALIPA WATUMISHI WENU FEDHA ZA MALIPO YA LIKIZO ZA JUNE NA DECEMBER?

ryan riz

Senior Member
Joined
Feb 17, 2015
Messages
198
Points
225

ryan riz

Senior Member
Joined Feb 17, 2015
198 225
Jamani tunaomba muwalipe watumishi stahiki zao hasa walimu hata kama hawana nguvu za kuwadai kwa unyonge wao.Dodoma nyie mmeongoza kwa ukusanyaji wa mapato,hiyo yote ni nguvu ya watumishi na juhudi zao,Mh rais alishasema hataki madeni ya malimbikizo yasiyo na kichwa wala miguu...lipeni fedha za watu bwana.......!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
 

Forum statistics

Threads 1,379,342
Members 525,398
Posts 33,744,735
Top