hallo


Ruttashobolwa

Ruttashobolwa

JF-Expert Member
Joined
Feb 22, 2012
Messages
45,735
Likes
16,083
Points
280
Ruttashobolwa

Ruttashobolwa

JF-Expert Member
Joined Feb 22, 2012
45,735 16,083 280
Karibu sana mwalimu!
 
Filipo

Filipo

JF-Expert Member
Joined
Jan 6, 2011
Messages
9,321
Likes
225
Points
160
Filipo

Filipo

JF-Expert Member
Joined Jan 6, 2011
9,321 225 160
Nzuri mwl!
 
Arushaone

Arushaone

JF-Expert Member
Joined
Mar 31, 2012
Messages
14,637
Likes
1,115
Points
280
Arushaone

Arushaone

JF-Expert Member
Joined Mar 31, 2012
14,637 1,115 280
Vere good teacher, welcome.
 
O

Otorong'ong'o

JF-Expert Member
Joined
Aug 17, 2011
Messages
33,832
Likes
13,595
Points
280
O

Otorong'ong'o

JF-Expert Member
Joined Aug 17, 2011
33,832 13,595 280
Safi tuu...Karibu ze mwalimu
 
Last edited by a moderator:
A

Ave Ave Maria

JF-Expert Member
Joined
Apr 22, 2011
Messages
10,752
Likes
46
Points
0
A

Ave Ave Maria

JF-Expert Member
Joined Apr 22, 2011
10,752 46 0
Karibu sana mwalimu wake naniliiii!!
Ila tafadhali usiingie na fimbo!
 
CUTE

CUTE

JF-Expert Member
Joined
Mar 5, 2012
Messages
1,236
Likes
4
Points
0
CUTE

CUTE

JF-Expert Member
Joined Mar 5, 2012
1,236 4 0
karibu sana mwalimu sasa sijui ww ndio mwalimu wa historia au mkuu wa shule
Mwalimu wa Historia aliwauliza swali wanafunzi.
Mwalimu: Hivi ni nani aliyemuua Chifu Mkwawa?
Mwanafunzi wa kwanza: Sio mimi!
Mwanafunzi wa pili: Walla sihusiki.
Mwanafunzi wa tatu: Kwanza mimi jana sikuja shule.
Mwalimu alipoona kuwa wanafunzi wote ni majuha, akaamua kumuita Mkuu wa shule. Mkuu wa shule aliwauliza swali lile lile, mambo yakawa vile vile. Ndipo Mkuu wa shule alipomuita Mwalimu pembeni na kumnong'oneza. "LAKINI UNA UHAKIKA MUUAJI YUPO DARASA HILI?"
Tafakari!
 
BROO

BROO

JF-Expert Member
Joined
Apr 2, 2012
Messages
358
Likes
4
Points
35
BROO

BROO

JF-Expert Member
Joined Apr 2, 2012
358 4 35
Shikamoo mwalimu!

Sent from my BlackBerry 9360 using Jamie's
 
Ruttashobolwa

Ruttashobolwa

JF-Expert Member
Joined
Feb 22, 2012
Messages
45,735
Likes
16,083
Points
280
Ruttashobolwa

Ruttashobolwa

JF-Expert Member
Joined Feb 22, 2012
45,735 16,083 280
Hahahahahahahahaha CUTE
daaa mwalimu mkuu ndio juha kabisa!

karibu sana mwalimu sasa sijui ww ndio mwalimu wa historia au mkuu wa shule
Mwalimu wa Historia aliwauliza swali wanafunzi.
Mwalimu: Hivi ni nani aliyemuua Chifu Mkwawa?
Mwanafunzi wa kwanza: Sio mimi!
Mwanafunzi wa pili: Walla sihusiki.
Mwanafunzi wa tatu: Kwanza mimi jana sikuja shule.
Mwalimu alipoona kuwa wanafunzi wote ni majuha, akaamua kumuita Mkuu wa shule. Mkuu wa shule aliwauliza swali lile lile, mambo yakawa vile vile. Ndipo Mkuu wa shule alipomuita Mwalimu pembeni na kumnong'oneza. "LAKINI UNA UHAKIKA MUUAJI YUPO DARASA HILI?"
Tafakari!
 

Forum statistics

Threads 1,236,570
Members 475,187
Posts 29,262,472