Hali ya SIASA nchini ni TETE


NGULI

NGULI

JF-Expert Member
Joined
Mar 31, 2008
Messages
4,811
Likes
37
Points
145
NGULI

NGULI

JF-Expert Member
Joined Mar 31, 2008
4,811 37 145
Wakuu nimesikitika sana na mpasuko wa KISIASA ulioko nchini hivi sasa nilidhani wanayozungumza watu ni ushabiki ila leo yamenikuta, gari niliyokuja nayo kazini kwenye kioo kikubwa, kwenye kioo cha kutazama nyuma kuna benendera ya CCM. Nilivyokuja kupaki walinizuia wale vijana pamoja na waalinzi nikawasalimia wakakataa na kuambulia matusi kuwa mimi ni kijana naoneka mstaarabu kumbe mwizi na tena fisadi papa nilicheka nikizani labda ni mzaha, ndio wakaanza ya nguoni.

Kwa hasira nikapiga simu kwa manager anayehusika na parking na kwa haraka akafika alishuhudia matusi ya waosha magari wale pamoja na mlinzi pembeni na hata anisaaidii karibu nipigwe na mawe kwa hasira. Akawahoji wakasema kama nataka kupaki na gari waioshe basi nitoe bendera ya CCM haraka kwani maisha yamekuwa magumu na kuweka bendera ina maanisha mimi nachangia kwani nai support kuwepo madarakani. Cha kushangaza manager nae akawa support ndio nikaishiwa nguvu ikabidi niitoe bendera/kitambaa cha CCM ndio nika park gari.

Nime report kwenye uongozi wa ofisi nao wamenigeuka wakaniambia nisiwaletee ushabiki wa kisiasa na nikiendelea kujihusisha na siasa nitafukuzwa kazi. Imebidi niombe msamaha yasifike mbali lakini hata hivyo gari sio yangu niliazima yangu ni lizee halikosi siku 2 bila kwenda garage.

Wito wangu elimu ya mpasuko wa kisiasa itolewe ipasavyo si ajabu magari ya watu yakaanza kuchomwa na baadae kuhamia kwenye nyumba za watu.
 
Ng'wanangwa

Ng'wanangwa

JF-Expert Member
Joined
Aug 28, 2010
Messages
10,604
Likes
1,534
Points
280
Ng'wanangwa

Ng'wanangwa

JF-Expert Member
Joined Aug 28, 2010
10,604 1,534 280
Wakuu nimesikitika sana na mpasuko wa KISIASA ulioko nchini hivi sasa nilidhani wanayozungumza watu ni ushabiki ila leo yamenikuta, gari niliyokuja nayo kazini kwenye kioo kikubwa, kwenye kioo cha kutazama nyuma kuna benendera ya CCM. Nilivyokuja kupaki walinizuia wale vijana pamoja na waalinzi nikawasalimia wakakataa na kuambulia matusi kuwa mimi ni kijana naoneka mstaarabu kumbe mwizi na tena fisadi papa nilicheka nikizani labda ni mzaha, ndio wakaanza ya nguoni.

Kwa hasira nikapiga simu kwa manager anayehusika na parking na kwa haraka akafika alishuhudia matusi ya waosha magari wale pamoja na mlinzi pembeni na hata anisaaidii karibu nipigwe na mawe kwa hasira. Akawahoji wakasema kama nataka kupaki na gari waioshe basi nitoe bendera ya CCM haraka kwani maisha yamekuwa magumu na kuweka bendera ina maanisha mimi nachangia kwani nai support kuwepo madarakani. Cha kushangaza manager nae akawa support ndio nikaishiwa nguvu ikabidi niitoe bendera/kitambaa cha CCM ndio nika park gari.

Nime report kwenye uongozi wa ofisi nao wamenigeuka wakaniambia nisiwaletee ushabiki wa kisiasa na nikiendelea kujihusisha na siasa nitafukuzwa kazi. Imebidi niombe msamaha yasifike mbali lakini hata hivyo gari sio yangu niliazima yangu ni lizee halikosi siku 2 bila kwenda garage.

Wito wangu elimu ya mpasuko wa kisiasa itolewe ipasavyo si ajabu magari ya watu yakaanza kuchomwa na baadae kuhamia kwenye nyumba za watu.
pole
 
Ngisibara

Ngisibara

JF-Expert Member
Joined
Jan 2, 2009
Messages
2,256
Likes
567
Points
280
Ngisibara

Ngisibara

JF-Expert Member
Joined Jan 2, 2009
2,256 567 280
Pole nguli na usipende alama za chama chochote wakati tulionao ni mbaya kwani siku yoyote linaweza lipuka
 
nsimba

nsimba

JF-Expert Member
Joined
Oct 7, 2010
Messages
785
Likes
0
Points
33
nsimba

nsimba

JF-Expert Member
Joined Oct 7, 2010
785 0 33
Pole kaka, ndo tz yetu. Hado hado, tutafika.
 
Teamo

Teamo

JF-Expert Member
Joined
Jan 9, 2009
Messages
12,287
Likes
64
Points
145
Teamo

Teamo

JF-Expert Member
Joined Jan 9, 2009
12,287 64 145
samahani bwana nguli,
umesema uliweka bendera ya chama GANI?
 
Njowepo

Njowepo

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2008
Messages
9,392
Likes
467
Points
180
Njowepo

Njowepo

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2008
9,392 467 180
Wanyaki huwa wanasema Gwalyandile moluki...................yaani ulianza anzaje kutembea na bandiko la CCM zama hizi?
Pole
 
Nyunyu

Nyunyu

JF-Expert Member
Joined
Mar 9, 2009
Messages
4,373
Likes
136
Points
160
Nyunyu

Nyunyu

JF-Expert Member
Joined Mar 9, 2009
4,373 136 160
Pole, wakubwa hawataki kuyaongelea haya, mwisho wake utakuwa mbaya san!!!
 
Mwalimu

Mwalimu

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2008
Messages
1,490
Likes
282
Points
180
Mwalimu

Mwalimu

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2008
1,490 282 180
Pole mkuu hiyo ndio hali halisi...inasikitisha lakini ndio hali ilivyo. Halafu mkuu wa kaya anasema eti kuna ufa wa udini....mbombo ngafu!
 
kiraia

kiraia

JF Gold Member
Joined
Nov 20, 2007
Messages
1,649
Likes
337
Points
180
kiraia

kiraia

JF Gold Member
Joined Nov 20, 2007
1,649 337 180
Pole kaka, ila hii janja ya bendera za CCM inanisaidia nisishikwe na traffiki
 
Chimunguru

Chimunguru

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2009
Messages
10,225
Likes
884
Points
280
Chimunguru

Chimunguru

JF-Expert Member
Joined May 3, 2009
10,225 884 280
Mimi niliweka ya CHADEMA nikapaki bure na kuoshewa mkoko bureeeeeeeeeeeeee
 
Mvaa Tai

Mvaa Tai

JF-Expert Member
Joined
Aug 11, 2009
Messages
6,173
Likes
2,213
Points
280
Mvaa Tai

Mvaa Tai

JF-Expert Member
Joined Aug 11, 2009
6,173 2,213 280
Pole ndugu yangu usipendelee alama za hiki chama kwani zaidi ya nusu ya watanzania hawakihitaji hivyo waweza ingizwa kwenye huo mkumbo
 
sensa

sensa

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
398
Likes
0
Points
33
sensa

sensa

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2010
398 0 33
We uliona wapi dhalimu akapendwa?jifunze na uchukue tahadhari.
 
Renegade

Renegade

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2009
Messages
4,460
Likes
1,813
Points
280
Renegade

Renegade

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2009
4,460 1,813 280
Wakuu nimesikitika sana na mpasuko wa KISIASA ulioko nchini hivi sasa nilidhani wanayozungumza watu ni ushabiki ila leo yamenikuta, gari niliyokuja nayo kazini kwenye kioo kikubwa, kwenye kioo cha kutazama nyuma kuna benendera ya CCM. Nilivyokuja kupaki walinizuia wale vijana pamoja na waalinzi nikawasalimia wakakataa na kuambulia matusi kuwa mimi ni kijana naoneka mstaarabu kumbe mwizi na tena fisadi papa nilicheka nikizani labda ni mzaha, ndio wakaanza ya nguoni.

Kwa hasira nikapiga simu kwa manager anayehusika na parking na kwa haraka akafika alishuhudia matusi ya waosha magari wale pamoja na mlinzi pembeni na hata anisaaidii karibu nipigwe na mawe kwa hasira. Akawahoji wakasema kama nataka kupaki na gari waioshe basi nitoe bendera ya CCM haraka kwani maisha yamekuwa magumu na kuweka bendera ina maanisha mimi nachangia kwani nai support kuwepo madarakani. Cha kushangaza manager nae akawa support ndio nikaishiwa nguvu ikabidi niitoe bendera/kitambaa cha CCM ndio nika park gari.

Nime report kwenye uongozi wa ofisi nao wamenigeuka wakaniambia nisiwaletee ushabiki wa kisiasa na nikiendelea kujihusisha na siasa nitafukuzwa kazi. Imebidi niombe msamaha yasifike mbali lakini hata hivyo gari sio yangu niliazima yangu ni lizee halikosi siku 2 bila kwenda garage.

Wito wangu elimu ya mpasuko wa kisiasa itolewe ipasavyo si ajabu magari ya watu yakaanza kuchomwa na baadae kuhamia kwenye nyumba za watu.
Mzee Nguli mbona hili lipo tu, mlivyoiba kura za watu mlifikiri wenyewe hawajui? Ndio response yake.
 

Forum statistics

Threads 1,239,130
Members 476,369
Posts 29,343,658