hali tete barabarani


D

dionsio

Senior Member
Joined
Oct 11, 2013
Messages
169
Likes
0
Points
0
D

dionsio

Senior Member
Joined Oct 11, 2013
169 0 0
wapendwa kuna msongamano mkubwa sana kuanzia magomeni mikumi kuelekea ilala tumekaa zaidi ya masaa 2 na sasa tumeamua kurudi nyuma na kupitia mnaz moja. tunatoka mwenge kuelekea tandika kwa dcm chata happy nation. hapa ndo 2po kidogo chekundu jiran na TANSOMA HOTEL.
 
E

Elizabeth Dominic

Platinum Member
Joined
Dec 7, 2007
Messages
4,546
Likes
64
Points
145
E

Elizabeth Dominic

Platinum Member
Joined Dec 7, 2007
4,546 64 145
Asante kwa taarifa
 
bily

bily

JF-Expert Member
Joined
Apr 5, 2012
Messages
8,052
Likes
4,113
Points
280
bily

bily

JF-Expert Member
Joined Apr 5, 2012
8,052 4,113 280
Masaa mawili machache sana waulize wenzako wa kimara,mbezi,kibamba,kiluvya na kibaha kuendelea wanakaa masaa mangapi ?
 
D

dionsio

Senior Member
Joined
Oct 11, 2013
Messages
169
Likes
0
Points
0
D

dionsio

Senior Member
Joined Oct 11, 2013
169 0 0
masaa mawili machache sana waulize wenzako wa kimara,mbezi,kibamba,kiluvya na kibaha kuendelea wanakaa masaa mangapi ?
mbona ni kama tumeruka mkojo na kukanyaga mbolea. Mpaka sasa hata taa za kamata hatujui tutafika lini. Wazee wa feva nadhani wako likizo. Hawaonekani kwenye vpenyo
 
Jeji

Jeji

JF-Expert Member
Joined
Jun 28, 2011
Messages
1,981
Likes
7
Points
135
Jeji

Jeji

JF-Expert Member
Joined Jun 28, 2011
1,981 7 135
nilipita kawawa road mida ya saa 8, kulikuwa kuna foleni toka ilala boma hadi mikumi, lkn ilikuwa ikisogea polepole.
 
Ngalikihinja

Ngalikihinja

JF-Expert Member
Joined
Sep 1, 2009
Messages
18,312
Likes
6,055
Points
280
Ngalikihinja

Ngalikihinja

JF-Expert Member
Joined Sep 1, 2009
18,312 6,055 280
wapendwa kuna msongamano mkubwa sana kuanzia magomeni mikumi kuelekea ilala tumekaa zaidi ya masaa 2 na sasa tumeamua kurudi nyuma na kupitia mnaz moja. tunatoka mwenge kuelekea tandika kwa dcm chata happy nation. hapa ndo 2po kidogo chekundu jiran na TANSOMA HOTEL.
Na mkome, si mlikuwa mnatangaza foleni za mbagala, utafikiri huko kwenu kuna showrooms barabarani na si foleni....
 
bily

bily

JF-Expert Member
Joined
Apr 5, 2012
Messages
8,052
Likes
4,113
Points
280
bily

bily

JF-Expert Member
Joined Apr 5, 2012
8,052 4,113 280
Mkuu dionsio Wanasherekea IGP kuongezwa mda nenda bwalo lao pale Oysterbay utawakuta

mbona ni kama tumeruka mkojo na kukanyaga mbolea. Mpaka sasa hata taa za kamata hatujui tutafika lini. Wazee wa feva nadhani wako likizo. Hawaonekani kwenye vpenyo
 
Last edited by a moderator:
bysange

bysange

JF-Expert Member
Joined
Jan 11, 2011
Messages
4,418
Likes
100
Points
160
bysange

bysange

JF-Expert Member
Joined Jan 11, 2011
4,418 100 160
Poleni sana ndio bongo yetu ...
 
kabanga

kabanga

JF-Expert Member
Joined
Dec 12, 2011
Messages
31,849
Likes
5,210
Points
280
kabanga

kabanga

JF-Expert Member
Joined Dec 12, 2011
31,849 5,210 280
leo hata mimi nimeshangaa kati ya mnazi mmoja na shule ya uhuru ndio kulikuwa na foleni ya kutosha...
 

Forum statistics

Threads 1,252,124
Members 482,015
Posts 29,796,953