Tetesi: Hali si hali Halmashauri ya jiji la Arusha

amina ngalo

JF-Expert Member
Jun 13, 2013
310
250
*Hali si hali Jiji la Arusha*
Hali ya mambo katika halmashauri ya Jiji la Arusha inaonekana kuwaendea vibaya madiwani wa chama cha demokrasia na maendeleo ambao ndio wengi katika baraza la madiwani.

Katika kikao cha Finance kilichofanyika katika ukumbi wa Jiji, vyanzo vyetu vya kuaminika vinatunyetisha kwamba madiwani hao wameendelea kulalamikia ubabe wa mkurugenzi wa Jiji la Arusha bwana Athumani Kihamia na mpaka kufikia hatua Meya wa Jiji hilo Kalisti Lazaro kufikia hatua ya kutishia kumwaga damu ili kufikisha ujumbe ya kwamba ilani yao ya Chadema inapuuzwa na mkurugenzi huyo na kila wanapompa maelekezo huyapuuza. Hii ni kufuatia sakata la maduka ya stendi ndogo yanayogombaniwa na wapangaji ambao inadaiwa ni wanachadema.

Wanadaiwa kupokea rushwa toka kwa wapangaji kuvuruga utaratibu wa vikao ni diwani wa Levolosi Ndg Efatha Nanyaro na wa Ngarenaro Mhe. Doita pamoja na Naibu meya.

Sisi kama wapenda amani katika jiji hili tunaviomba vyombo vya ulinzi na usalama kufuatilia kauli kama hizi kwani zina viashiria vya uvunjifu wa amani hasa ukizingatia historia ya CHadema kuvuruga amani jijini Arusha.
Pili tunapenda kuwakumbusha madiwani wa Chadema ya kwamba ilani inayotekelezwa kwa sasa ni ilani ya Chama Cha Mapinduzi kwani ndicho chama kilichopewa ridhaa na wananchi mpaka mwaka 2020.
 

chabusalu

JF-Expert Member
Apr 29, 2016
7,313
2,000
C & P as received....
*Hali si hali Jiji la Arusha*
Hali ya mambo katika halmashauri ya Jiji la Arusha inaonekana kuwaendea vibaya madiwani wa chama cha demokrasia na maendeleo ambao ndio wengi katika baraza la madiwani.
Katika kikao cha Finance kilichofanyika katika ukumbi wa Jiji, vyanzo vyetu vya kuaminika vinatunyetisha kwamba madiwani hao wameendelea kulalamikia ubabe wa mkurugenzi wa Jiji la Arusha bwana Athumani Kihamia na mpaka kufikia hatua Meya wa Jiji hilo Kalisti Lazaro kufikia hatua ya kutishia kumwaga damu ili kufikisha ujumbe ya kwamba ilani yao ya Chadema inapuuzwa na mkurugenzi huyo na kila wanapompa maelekezo huyapuuza. Hii ni kufuatia sakata la maduka ya stendi ndogo yanayogombaniwa na wapangaji ambao inadaiwa ni wanachadema. Wanadaiwa kupokea rushwa toka kwa wapangaji kuvuruga utaratibu wa vikao ni diwani wa Levolosi Ndg Efatha Nanyaro na wa Ngarenaro Mhe. Doita pamoja na Naibu meya.
Sisi kama wapenda amani katika jiji hili tunaviomba vyombo vya ulinzi na usalama kufuatilia kauli kama hizi kwani zina viashiria vya uvunjifu wa amani hasa ukizingatia historia ya CHadema kuvuruga amani jijini Arusha.
Pili tunapenda kuwakumbusha madiwani wa Chadema ya kwamba ilani inayotekelezwa kwa sasa ni ilani ya Chama Cha Mapinduzi kwani ndicho chama kilichopewa ridhaa na wananchi mpaka mwaka 2020.
Uko biased, hatuwezi kuamini hii kitu, kajipange upya urudi tena!
 

roboka kafwekamo

JF-Expert Member
Mar 12, 2017
823
500
C & P as received....
*Hali si hali Jiji la Arusha*
Hali ya mambo katika halmashauri ya Jiji la Arusha inaonekana kuwaendea vibaya madiwani wa chama cha demokrasia na maendeleo ambao ndio wengi katika baraza la madiwani.
Katika kikao cha Finance kilichofanyika katika ukumbi wa Jiji, vyanzo vyetu vya kuaminika vinatunyetisha kwamba madiwani hao wameendelea kulalamikia ubabe wa mkurugenzi wa Jiji la Arusha bwana Athumani Kihamia na mpaka kufikia hatua Meya wa Jiji hilo Kalisti Lazaro kufikia hatua ya kutishia kumwaga damu ili kufikisha ujumbe ya kwamba ilani yao ya Chadema inapuuzwa na mkurugenzi huyo na kila wanapompa maelekezo huyapuuza. Hii ni kufuatia sakata la maduka ya stendi ndogo yanayogombaniwa na wapangaji ambao inadaiwa ni wanachadema. Wanadaiwa kupokea rushwa toka kwa wapangaji kuvuruga utaratibu wa vikao ni diwani wa Levolosi Ndg Efatha Nanyaro na wa Ngarenaro Mhe. Doita pamoja na Naibu meya.
Sisi kama wapenda amani katika jiji hili tunaviomba vyombo vya ulinzi na usalama kufuatilia kauli kama hizi kwani zina viashiria vya uvunjifu wa amani hasa ukizingatia historia ya CHadema kuvuruga amani jijini Arusha.
Pili tunapenda kuwakumbusha madiwani wa Chadema ya kwamba ilani inayotekelezwa kwa sasa ni ilani ya Chama Cha Mapinduzi kwani ndicho chama kilichopewa ridhaa na wananchi mpaka mwaka 2020.
Mh ilani ya !!!!!!!!!!!!!??
 

MR HELOO

Member
Jun 13, 2017
22
75
Mtoa mada jaribu kujifunza kutoa taarifa kwa usahihi kisha waache wasomaji watoe maoni yao kadiri watakavyoelewa mada uliyowasilisha.

Mbona unakuwa kama Le profeseri OSOROO! Yaani unawasilisha taarifa halafu na wewe unatoa hukumu hapo hapo, huo sio weledi. Acha ukweli uongee wenyewe.

Mfano: watu wa Arusha walipochagua Chadema ina maana waliona inafaa zaidi kuliko CCM, hivyo sio rahisi kuwaaminisha wana Arusha kuwa....Nyekundu ni Nyeusi, na KIJANI NI NYEUPE.....NO, hilo halipo na halitakuja kutokea siku za hapa karibuni.

Kifupi wananchi wa Arusha wanajitambua na wajua uovu wa CCM! Mfano mzuri ni GAMBO WA CCM kuiba Rambi rambi za wafiwa kwa wale watoto. JE HADI HAPO NANI ANAWEZA IAMINI TENA CCM??

Usitumike vibayaaa!
 

Malkia bora

JF-Expert Member
Jun 6, 2017
765
1,000
Arusha ni mji wa chadema. Itakuwaje itekeleze ilani ya ccm? Haiwezekani. Kikubwa ni kusikiliza madiwani waliotumwa na wananchi wanataka plan gani. Na hiyo iekelezwe. Mwisho wa siku hakuna anayejua huyo mnyama ilani. Kinachotakiwa ni huduma bora.
 

kuwese

JF-Expert Member
Nov 16, 2015
819
500
C & P as received....
*Hali si hali Jiji la Arusha*
Hali ya mambo katika halmashauri ya Jiji la Arusha inaonekana kuwaendea vibaya madiwani wa chama cha demokrasia na maendeleo ambao ndio wengi katika baraza la madiwani.
Katika kikao cha Finance kilichofanyika katika ukumbi wa Jiji, vyanzo vyetu vya kuaminika vinatunyetisha kwamba madiwani hao wameendelea kulalamikia ubabe wa mkurugenzi wa Jiji la Arusha bwana Athumani Kihamia na mpaka kufikia hatua Meya wa Jiji hilo Kalisti Lazaro kufikia hatua ya kutishia kumwaga damu ili kufikisha ujumbe ya kwamba ilani yao ya Chadema inapuuzwa na mkurugenzi huyo na kila wanapompa maelekezo huyapuuza. Hii ni kufuatia sakata la maduka ya stendi ndogo yanayogombaniwa na wapangaji ambao inadaiwa ni wanachadema. Wanadaiwa kupokea rushwa toka kwa wapangaji kuvuruga utaratibu wa vikao ni diwani wa Levolosi Ndg Efatha Nanyaro na wa Ngarenaro Mhe. Doita pamoja na Naibu meya.
Sisi kama wapenda amani katika jiji hili tunaviomba vyombo vya ulinzi na usalama kufuatilia kauli kama hizi kwani zina viashiria vya uvunjifu wa amani hasa ukizingatia historia ya CHadema kuvuruga amani jijini Arusha.
Pili tunapenda kuwakumbusha madiwani wa Chadema ya kwamba ilani inayotekelezwa kwa sasa ni ilani ya Chama Cha Mapinduzi kwani ndicho chama kilichopewa ridhaa na wananchi mpaka mwaka 2020.
Mbona unatetemeka ka umefumaniwa, tulia uandike points.
 

Ombudsman

JF-Expert Member
Apr 18, 2012
3,574
2,000
C & P as received....
*Hali si hali Jiji la Arusha*
Hali ya mambo katika halmashauri ya Jiji la Arusha inaonekana kuwaendea vibaya madiwani wa chama cha demokrasia na maendeleo ambao ndio wengi katika baraza la madiwani.
Katika kikao cha Finance kilichofanyika katika ukumbi wa Jiji, vyanzo vyetu vya kuaminika vinatunyetisha kwamba madiwani hao wameendelea kulalamikia ubabe wa mkurugenzi wa Jiji la Arusha bwana Athumani Kihamia na mpaka kufikia hatua Meya wa Jiji hilo Kalisti Lazaro kufikia hatua ya kutishia kumwaga damu ili kufikisha ujumbe ya kwamba ilani yao ya Chadema inapuuzwa na mkurugenzi huyo na kila wanapompa maelekezo huyapuuza. Hii ni kufuatia sakata la maduka ya stendi ndogo yanayogombaniwa na wapangaji ambao inadaiwa ni wanachadema. Wanadaiwa kupokea rushwa toka kwa wapangaji kuvuruga utaratibu wa vikao ni diwani wa Levolosi Ndg Efatha Nanyaro na wa Ngarenaro Mhe. Doita pamoja na Naibu meya.
Sisi kama wapenda amani katika jiji hili tunaviomba vyombo vya ulinzi na usalama kufuatilia kauli kama hizi kwani zina viashiria vya uvunjifu wa amani hasa ukizingatia historia ya CHadema kuvuruga amani jijini Arusha.
Pili tunapenda kuwakumbusha madiwani wa Chadema ya kwamba ilani inayotekelezwa kwa sasa ni ilani ya Chama Cha Mapinduzi kwani ndicho chama kilichopewa ridhaa na wananchi mpaka mwaka 2020.
Habari kutoka group la WhatsApp la Ccm.
 

Kinyungu

JF-Expert Member
Apr 6, 2008
8,978
2,000
C & P as received....
*Hali si hali Jiji la Arusha*
Hali ya mambo katika halmashauri ya Jiji la Arusha inaonekana kuwaendea vibaya madiwani wa chama cha demokrasia na maendeleo ambao ndio wengi katika baraza la madiwani.
Katika kikao cha Finance kilichofanyika katika ukumbi wa Jiji, vyanzo vyetu vya kuaminika vinatunyetisha kwamba madiwani hao wameendelea kulalamikia ubabe wa mkurugenzi wa Jiji la Arusha bwana Athumani Kihamia na mpaka kufikia hatua Meya wa Jiji hilo Kalisti Lazaro kufikia hatua ya kutishia kumwaga damu ili kufikisha ujumbe ya kwamba ilani yao ya Chadema inapuuzwa na mkurugenzi huyo na kila wanapompa maelekezo huyapuuza. Hii ni kufuatia sakata la maduka ya stendi ndogo yanayogombaniwa na wapangaji ambao inadaiwa ni wanachadema. Wanadaiwa kupokea rushwa toka kwa wapangaji kuvuruga utaratibu wa vikao ni diwani wa Levolosi Ndg Efatha Nanyaro na wa Ngarenaro Mhe. Doita pamoja na Naibu meya.
Sisi kama wapenda amani katika jiji hili tunaviomba vyombo vya ulinzi na usalama kufuatilia kauli kama hizi kwani zina viashiria vya uvunjifu wa amani hasa ukizingatia historia ya CHadema kuvuruga amani jijini Arusha.
Pili tunapenda kuwakumbusha madiwani wa Chadema ya kwamba ilani inayotekelezwa kwa sasa ni ilani ya Chama Cha Mapinduzi kwani ndicho chama kilichopewa ridhaa na wananchi mpaka mwaka 2020.
Umeshaacha kuposti vitu vya uongo hadi tuamini hii habari yako?
 

amina ngalo

JF-Expert Member
Jun 13, 2013
310
250
Arusha ni mji wa chadema. Itakuwaje itekeleze ilani ya ccm? Haiwezekani. Kikubwa ni kusikiliza madiwani waliotumwa na wananchi wanataka plan gani. Na hiyo iekelezwe. Mwisho wa siku hakuna anayejua huyo mnyama ilani. Kinachotakiwa ni huduma bora.
Kwahao hainajinsi lazima watekeleze ya ccm
 

WilliK10

JF-Expert Member
Jul 22, 2016
601
500
C & P as received....
*Hali si hali Jiji la Arusha*
Hali ya mambo katika halmashauri ya Jiji la Arusha inaonekana kuwaendea vibaya madiwani wa chama cha demokrasia na maendeleo ambao ndio wengi katika baraza la madiwani.
Katika kikao cha Finance kilichofanyika katika ukumbi wa Jiji, vyanzo vyetu vya kuaminika vinatunyetisha kwamba madiwani hao wameendelea kulalamikia ubabe wa mkurugenzi wa Jiji la Arusha bwana Athumani Kihamia na mpaka kufikia hatua Meya wa Jiji hilo Kalisti Lazaro kufikia hatua ya kutishia kumwaga damu ili kufikisha ujumbe ya kwamba ilani yao ya Chadema inapuuzwa na mkurugenzi huyo na kila wanapompa maelekezo huyapuuza. Hii ni kufuatia sakata la maduka ya stendi ndogo yanayogombaniwa na wapangaji ambao inadaiwa ni wanachadema. Wanadaiwa kupokea rushwa toka kwa wapangaji kuvuruga utaratibu wa vikao ni diwani wa Levolosi Ndg Efatha Nanyaro na wa Ngarenaro Mhe. Doita pamoja na Naibu meya.
Sisi kama wapenda amani katika jiji hili tunaviomba vyombo vya ulinzi na usalama kufuatilia kauli kama hizi kwani zina viashiria vya uvunjifu wa amani hasa ukizingatia historia ya CHadema kuvuruga amani jijini Arusha.
Pili tunapenda kuwakumbusha madiwani wa Chadema ya kwamba ilani inayotekelezwa kwa sasa ni ilani ya Chama Cha Mapinduzi kwani ndicho chama kilichopewa ridhaa na wananchi mpaka mwaka 2020.
Kweli C & p
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom