Hali ni tete, natafuta ajira

Hali ni tete, natafuta ajira

Baba Kapompo

JF-Expert Member
Joined
Sep 11, 2013
Posts
1,344
Reaction score
468
Habari zenu wana JF

Nimerudi tena jamani toka pale nilipoomba nafasi ya kujishkiza/kuvolunteer ikawa imeshindikana nikawa nakomaa na vibarua vya hapa na pale .But kwa sasa nimelazimika kusitisha masomo yangu (Diploma of COMPUTER SCIENCE) kutokana na na matatizo ya kidunia na uchumi, leo nimekuja kwenu coz naamini labda kusoma sio bahati yangu so wacha niangalie upande wa pili wa maisha. Jamani natafuta ajira aina yoyote narudia yoyote ile ila nisivunje sheria za nchi hii na iwe legal.

Maisha yanakuwa magumu upande wangu nitafurahi sana kama mwenye kufahamu wapi naweza kupata ajira (viwandani,makampuni,ujenzi,etc) Kitaaluma mimi ni form four, nina certificat ya infomrtion communicatin and technology. second semister nimeishia 2Nd semister in diploma of computer science.Uzoefu nilionao kutokana na kuhangaika kwangu

1.mimi ni blogger mzuri tuu(kutengeneza na kuendesha)

2.nina uzoefu wa kazi ngumu (ujenzi/zege/kupauwa/blandaring and fishering but sio professionala wa hizo kaz coz sijasomea na ktk harakat za kuhangaika tuu)

3.computer maintance,nipo vizuri kwenye mambo ya computer network pia computer application etc

4.naamini kazi yoyote inayohitaji nguvu ntamudu pia koz ni mwanaume ilimrad mkono uende kinywani (legally)

5.kazi yoyote ambayo unajua hii haihitaji Elimu ya juu masterz <PHD< etc me naamini ntaweza tuu kulingana level yangu Jamani kwa yoyote aliye tayari kunisaidia kimawazo,au kama umeskia wapi nnaweza kupta ni vyema kuambiana ila najua wengi mtakuja na mawazo ya kujiajiri (napenda kujiajiri na ninaziona njia nyingi za kutoka tatizo mtaji) lengo nipate mtaji kupitia ajira then nijiajirini. Akhsante kwa kupoteza mda wako wa kusoma uzi wangu na unisamehe kama utakuwa umeboreka.

Nawasilisha
 
Nimependa sana aina ya ujuzi ulionao, sina ushauri mzuri ila kama uko serious na mambo yakiwa tight kabisa nenda pale KK security lazima watakuchukua wakati huo unatafuta namna ya kuchomoka, but hii ipe final option
 
Nimependa sana aina ya ujuzi ulionao, sina ushauri mzuri ila kama uko serious na mambo yakiwa tight kabisa nenda pale KK security lazima watakuchukua wakati huo unatafuta namna ya kuchomoka, but hii ipe final option

ahsante mkuu
 
Pole mkuu Mungu atasaidia naamini hujapoteza muda wa mtu kwa namna yoyote ile.

ni kweli mkuu BLESSED unachokisema sis binadamu tumeumbwa tofaut ..wengine walia shida wengine wanaona kama unampotezea mda wake ndio was was wangu nakumbuka usemi wa bimkubwa wangu kwamba Shida yako sio shida ya ulimwengu. but thnk ni wachache waelewa km ww
 
Habari zenu wana JF
Nimerudi tena jamani toka pale nilipoomba nafasi ya kujishkiza/kuvolunteer ikawa imeshindikana nikawa nakomaa na vibarua vya hapa na pale .But kwa sasa nimelazimika kusitisha masomo yangu (Dip of CMPTR SCIENCE) kutokana na na matatizo ya kidunia na uchumi...leo nimekuja kwenu coz naamini labda kusoma sio bahati yangu so wacha niangalie upande wa pili wa maisha .Jamani natafuta ajira aina yoyote narudia yoyote ile ila nisivunje sheria za nchi hii na iwe legal..maisha yanakuwa magumu upande wangu nitafurahi sana kama mwenye kufahamu wapi naweza kupata ajira (viwandani,makampuni,ujenzi,etc) Kitaaluma mimi ni form four, nina certfct ya infomrtion cmmnctn and technology. second semister nimeishia 2Nd semister in diploma of computer science.. uzoefu nilionao kutokana na kuhangaika kwangu
1.mimi ni blogger mzuri tuu(kutengeneza na kuendesha)
2.nina uzoefu wa kazi ngumu (ujenzi/zege/kupauwa/blandaring and fishering but sio professionala wa hizo kaz coz sijasomea na ktk harakat za kuhangaika tuu)
3.computer maintance,nipo vizuri kwenye mambo ya computer network pia computer application etc
4.naamini kazi yoyote inayohitaji nguvu ntamudu pia koz ni mwanaume ilimrad mkono uende kinywani (legally)
5.kazi yoyote ambayo unajua hii haihitaji Elimu ya juu masterz <PHD< etc me naamini ntaweza tuu kulingana level yangu
Jamani kwa yoyote aliye tayari kunisaidia kimawazo,au kama umeskia wapi nnaweza kupta ni vyema kuambiana ila najua wengi mtakuja na mawazo ya kujiajiri (napenda kujiajiri na ninaziona njia nyingi za kutoka tatizo mtaji) lengo nipate mtaji kupitia ajira then nijiajiri
ni PM
AHSANTE kwa kupoteza mda wako wa kusoma uzi wangu na unisamehe kma utakuwa umeboreka na huu uzi
Nawasilisha

Daahhh nina project yangu, i think ungenifaa sana tuunganishe nguvu pamoja but tatizo sijafahamu attitudes zako nami hufahamu zangu! Km ujuavyo watz kwenye issue ya partnership in business are lowly rated compared to wenzetu wakenya et all kisa hawakawii kuzingua! Keep fighting brother one day yes! God may bless you!
 
Daahhh nina project yangu, i think ungenifaa sana tuunganishe nguvu pamoja but tatizo sijafahamu attitudes zako nami hufahamu zangu! Km ujuavyo watz kwenye issue ya partnership in business are lowly rated compared to wenzetu wakenya et all kisa hawakawii kuzingua! Keep fighting brother one day yes! God may bless you!
Nadhani una agenda nyingine unataka tujue sio hii ya kumsaidia Mpwa wetu, na sijui umetumia vigezo gani kulinganisha WaTz na Wakenya! Ungekuwa una maarifa kidogo ungejua kuwa watu hawafanyi kazi kwa kutumia utashi wa mtu bali kwa kufuata ToR zilizoko kwenye Contract yenu......
 
Daahhh nina project yangu, i think ungenifaa sana tuunganishe nguvu pamoja but tatizo sijafahamu attitudes zako nami hufahamu zangu! Km ujuavyo watz kwenye issue ya partnership in business are lowly rated compared to wenzetu wakenya et all kisa hawakawii kuzingua! Keep fighting brother one day yes! God may bless you!
Sasa hapo umemsaidia nn,au ndo misifa unaproject yako?mwenzako anashida ujue..
 
kwa kuangalia avatar yako naona ni yuleyule mwenye nguvu asili za kuongea na maiti. pepo linalokupa nguvu ya kuongea na watu waliokufa ndo linakuharibia kibali chako, okoka, fanyiwa maombezi kazi nzuuri itajileta yenyewe
 
kwa kuangalia avatar yako naona ni yuleyule mwenye nguvu asili za kuongea na maiti. pepo linalokupa nguvu ya kuongea na watu waliokufa ndo linakuharibia kibali chako, okoka, fanyiwa maombezi kazi nzuuri itajileta yenyewe

hauhitaji daktari wa kukupima akili wewe ni wakupelekwa direct milembe maana comment yako na uzi ni vitu tofauti kabisa.. nakushaur km ulidhamiria kukoment hiv kwenye huu uzi bhas ntakusaidia hata namba ya daktar
 
hauhitaji daktari wa kukupima akili wewe ni wakupelekwa direct milembe maana comment yako na uzi ni vitu tofauti kabisa.. nakushaur km ulidhamiria kukoment hiv kwenye huu uzi bhas ntakusaidia hata namba ya daktar

check na Godimpare

Y7jflVDZ8b8eWmvQJU25uDITS3tTS1vzAw5LmVramVi9Ga5rw9qwNqwNa8PasDb8XcNauK4Na8PasDasDWvD3zz8f9bjhjNp9m6kAAAAAElFTkSuQmCC
 
Back
Top Bottom