Dah nimesoma uzi mzima hakuna hata aliyetoa utatuzi. Hayo maneno tu hayawezi kuvunja chawa. JF kuna ma-boss (mara nyingi mnajitapa pale mnapokwazika kwa namna moja au nyingine) , JF kuna wenye miradi wanaohitaji usimamizi, JF kuna wenye kampuni zao, JF kuna mission town, JF kuna wazazi ambao watoto wao wanahitaji japo tuition ya primary ambayo mtoa uzi hashindwi kutoa akapata hela ya kula huku akitafakari..... ina maana woote hawa mmeshindwa kuja na tangible solution kwa jamaa? Mungu anawaona au ni yale yale mkiwa nyuma ya keyboard kila mtu ni somebody ila uhalisia hakuna kitu?
Kaka endelea kuomba msaada ukiona hawasaidii anzisha uzi mwingine. Kuna jamaa ilikuwa hivi hivi nikampa ushauri huu ukafanikisha.