Aniva
JF-Expert Member
- Jan 25, 2018
- 717
- 798
Bora ivo kuliko kujua mitalaHata uwe peke yako mwenzio atarudi kazini mda sio na visingizio juu.
Bora ivo kuliko kujua mitalaHata uwe peke yako mwenzio atarudi kazini mda sio na visingizio juu.
Sasa si bora tu ujuwe yuko nyumba ndogo kuliko mapresha debe.Bora ivo kuliko kujua mitala
Ooooh hapo sawaNakutania tu Sakayo
[emoji3] [emoji3] [emoji3]
Tuwaite hapa waje maana wapo kimya.Je, wao wanaliongeleaje hilo?
[emoji3] [emoji3]Ooooh hapo sawa
SawaWazo langu bado lipo palepale
Alipo panga shem wetu. [emoji23]Mitaa gan mkuu?
23 - of April - 1946Mtaani kwenu
Akikupa jibu la kueleweka. NishtueMitaa gan mkuu?
Si nasikia hawaolewi na mtu wasiyempenda. Sasa simu inajaa vip mkuu ?Siku hizi ukitoa tangazo unataka mke unaweza jaza simu kwa hayo maombi tu.
Hali teteeeeee
Ahaa...i hope kwako mambo safi super sio diesel Mkuu!Eti hali tete,..[emoji23][emoji23][emoji23]nikajua dona limepanda bei...