Halafu anatokea mtu anaseme wanawake wote wako sawa thubutu

Halafu anatokea mtu anaseme wanawake wote wako sawa thubutu

Linguistic

JF-Expert Member
Joined
Mar 16, 2021
Posts
3,664
Reaction score
8,282
Wakuu The Tail Sounds More Better[emoji1787][emoji1787].... Wengine Wanasema Ni sawa tu,sema hapo ni 16GB Vs 256GB [emoji850]
Screenshot_20210622-161845.jpg
 
Wakuu The Tail Sounds More Better[emoji1787][emoji1787].... Wengine Wanasema Ni sawa tu,sema hapo ni 16GB Vs 256GB [emoji850]View attachment 1826650
Sisi tuliopita na 1GB, 4GB, 250Gb, 500GB na 1Tb na sasa tuko na 250Mb tunasema wanawake wote ni sawa. We bado uko kwenye majaribio.

kila la kheri kwenye utafiti wako.
 
sisi tuliopita na 1GB, 4GB, 250Gb, 500GB na 1Tb na sasa tuko na 250Mb tunasema wanawake wote ni sawa. We bado uko kwenye majaribio.

kila la kheri kwenye utafiti wako.
Usawa Upi? Kwamba k ya Demu Wako Ni Sawa na K Ya Demu Wangu au??[emoji3][emoji3][emoji3][emoji3][emoji23][emoji23]
 
Mkuu, kila kizuri kin gharama za ziada zaidi ya fedha. Ukitaka uvungu mrefu Kama huo uwe na nguvu hasa za kuutumikia,

Urefu huo akipiga goti mbuzi kagoma inabidi ujue kumtendea haki. Mithili ya mjusi kwenye gogo.
 
Jamani khaaa!!!!😂😂😂😂
 
Back
Top Bottom