Hak'ya Mungu nitahamia Lumumba! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hak'ya Mungu nitahamia Lumumba!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Said Bagaile, Apr 28, 2012.

  1. Said Bagaile

    Said Bagaile JF-Expert Member

    #1
    Apr 28, 2012
    Joined: Jun 23, 2011
    Messages: 686
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kama itatoke, JK amelivunja baraza la Mawaziri kutokana na tuhuma za baadhi ya Mawaziri kuiibia nchi, na kisha akamshitaki hata mmoja wapo wa Mawaziri husika(hata kimagumashi tu kama ilivyo kwa akina Mramba na Mahalu), naahidi kwamba nitakwenda kukata kadi za CCM mimi na familia yangu na wafanyakazi wangu pamoja na hiyo nitakuwa nashinda pale ofisi za CCM Lumumba. Nitatafuata sehemu nyuma ya kichwa changu kujisahaulisha madudu yote ya Richmond, EPA, RADA, UDA, DOWANS, STIMULUS PACKAGE n.k.
     
  2. Amoeba

    Amoeba JF-Expert Member

    #2
    Apr 28, 2012
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 3,328
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 0
    Hapo kwenye red panaakisi uwezo wako wa kufikiri!...mpaka mfanyakazi wako unamchagulia chama? Kuna watu humu waliahidi kujinyonga kama CDM ingeshinda ubunge jimbo flani, mpaka leo wanaonekana JF kama kawaida!!!
     
  3. m

    mgeni wenu JF-Expert Member

    #3
    Apr 28, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 3,669
    Likes Received: 614
    Trophy Points: 280
    Said Bagaile si ni Hamis Kigwangala?leo unatuambia huna kadi ya CCM?
     
  4. k

    kundaseni meena Member

    #4
    Apr 28, 2012
    Joined: Apr 22, 2012
    Messages: 62
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    sasa wewe ***** mbona unashangaza wana jf wenzio, watu wanaangalia chanzo cha mabadiliko na kukitunza ili kisife au kuondoka, kwenda kutunza bomba la maji badala ya chanzo cha maji huo ni uwendawazimu. CDM ndio chanzo cha mabadiliko unayoyaona, ikinyamaza lumumba nayo inapotea so ipe nguvu CDM kwa ustawi wa nchi na familia yako.
     
  5. DALLAI LAMA

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #5
    Apr 28, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,614
    Likes Received: 393
    Trophy Points: 180
    Nenda mwenyewe pambaf..gamba la kwapa wee
     
  6. Bukanga

    Bukanga JF-Expert Member

    #6
    Apr 28, 2012
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 2,862
    Likes Received: 713
    Trophy Points: 280
    Saidi bana.....

    Tehetehe!!
     
  7. Mwana kinyonga

    Mwana kinyonga JF-Expert Member

    #7
    Apr 28, 2012
    Joined: Sep 19, 2011
    Messages: 229
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Another one.
     
  8. Komeo

    Komeo JF-Expert Member

    #8
    Apr 28, 2012
    Joined: May 3, 2011
    Messages: 2,132
    Likes Received: 267
    Trophy Points: 180
    Eti ndugu, una uhusiano wowote na Dr(medical) Hamis Kigwangala?
     
  9. Bilionea Asigwa

    Bilionea Asigwa JF-Expert Member

    #9
    Apr 28, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 12,529
    Likes Received: 9,235
    Trophy Points: 280
    magamba at work......
     
  10. f

    findu fiki JF-Expert Member

    #10
    Apr 28, 2012
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 431
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Makubwa!!!
     
  11. tikatika

    tikatika JF-Expert Member

    #11
    Apr 28, 2012
    Joined: May 6, 2011
    Messages: 1,255
    Likes Received: 1,292
    Trophy Points: 280
    japokuwa hawezi kufanya hivo, lakn ikitokea akafanya hivo hata zaid ya hapo kuwa na kadi ya ccm ni sawa na kukata Chet cha vichaa na kuvaaa magwanda ya vichaa ya pale milembe na hata sare za vichaa pale mhimbili!!
    . Kamwe haitotokea kwa watu making!
     
  12. mopaozi

    mopaozi JF-Expert Member

    #12
    Apr 28, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 3,107
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Ndugu usichelewe fanya hivyo fasta unakosa mengi mazuri kumbuka wahenga walisema chelewa chelewa,,,
     
  13. s

    sithole JF-Expert Member

    #13
    Apr 28, 2012
    Joined: Mar 13, 2012
    Messages: 298
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 35
    saidi ndio kigwangala?wana Jf kwa uchokozi!pole na majukumu boss
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  14. Mumwi

    Mumwi JF-Expert Member

    #14
    Apr 28, 2012
    Joined: Jan 9, 2011
    Messages: 593
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Fanya haraka kwa wewe mtu mmoja Mkeo na mfanyakazi Wa ndani hautatusaidia saana kwenye mageuzi.


    QUOTE=Said Bagaile;3797958]Kama itatoke, JK amelivunja baraza la Mawaziri kutokana na tuhuma za baadhi ya Mawaziri kuiibia nchi, na kisha akamshitaki hata mmoja wapo wa Mawaziri husika(hata kimagumashi tu kama ilivyo kwa akina Mramba na Mahalu), naahidi kwamba nitakwenda kukata kadi za CCM mimi na familia yangu na wafanyakazi wangu pamoja na hiyo nitakuwa nashinda pale ofisi za CCM Lumumba. Nitatafuata sehemu nyuma ya kichwa changu kujisahaulisha madudu yote ya Richmond, EPA, RADA, UDA, DOWANS, STIMULUS PACKAGE n.k.[/QUOTE]
     
  15. k

    kagame Senior Member

    #15
    Apr 28, 2012
    Joined: Dec 6, 2008
    Messages: 159
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Nami kanishangaza hapo, kama hadi leo hana kadi ya chama kilichomteua kugombea ubunge basi haya ndo maajabu ya siasa za Tanzania!!
    Au alidhani watu hatulijui hili jina lake halisi la Saidi Bagaile? Enzi zile ukirudia primary unatumia jina la chimbo boys, wale class dodgers.
     
Loading...