Hakunaga kama Kikwete! Hivi ndivyo ilivyokuwa mwaka mpya kule Msoga

Jamaa_Mbishi

JF-Expert Member
Jun 15, 2013
7,203
2,000
Maisha ndio hayo sasa JK anajua kuenjoy life banaa.Sio kila saa mtu unawaza Katerero tu nooo kuna maisha mengine

Mbona unawakandya wahaya, kwa taarifa yako hakuna zaidi ya katerero hapa duniani....uliza mwanamke yeyote anapenda nini kati ya kuserebuka na Kikwete au kupewa katerero, sikia atakuambiaje. Acha kina Mama waloweshe magodoro we kijana.
 

nowsasa

JF-Expert Member
Dec 25, 2016
1,113
2,000
Mbona unawakandya wahaya, kwa taarifa yako hakuna zaidi ya katerero hapa duniani....uliza mwanamke yeyote anapenda nini kati ya kuserebuka na Kikwete au kupewa katerero, sikia atakuambiaje. Acha kina Mama waloweshe magodoro we kijana.
Wanalowesha magodoro haswaaaaaa! Tena lile Niagara Falls la mtu mzima lililo Changanyika na bia basi inakuwa tabu. Juzi nimetupa godoro jipya kudadeki!
 

sagara sagara

Member
Oct 8, 2016
39
125
Vizuri sana mzee hataki shida anakwambia wamakonde tu hawa wamekuja tatizo nini weka mziki mzee anafurahi kwa mengi anajua watz mmemish hana shida
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom