Aya kapige nyeto😀😀Na damu ndo kwanza imejaa testosterone!,inatembea kwa pupa mapigo ya moyo badala yalie puu puu puu yanalia Hamu hamu hamu...😂
[emoji38][emoji38][emoji38]Mkuu huoni Kama hata hoja yenyewe imekuja kinyege nyege tuWote mnawaza nyeto tu dah! Taifa lishaanguka hili...[emoji28]
Kama yuko Dar mwambie apitie Ubungo Riverside apunguze kichupa hichounaanzaje kukosa manzi wa kumkaza?? domo zege? huna hela
ndio mana nasemaga hakunaga starehe nzuri tam yenye faida lukuki kama ngono, sasa huyu daaa ananishangaza na huo upwiruKama yuko Dar mwambie apitie Ubungo Riverside apunguze kichupa hicho
Au apite kimboka akatende dhambi chap🤣Kama yuko Dar mwambie apitie Ubungo Riverside apunguze kichupa hicho
Nimeshangaa sana unakaa na upwiru mpaka unauandikia uzi inafikirisha sana 🤔ndio mana nasemaga hakunaga starehe nzuri tam yenye faida lukuki kama ngono sasa huyu daaa ananishangaza na huo upwiru
Hahaa mpe mwanetu machimbo mzeiya au apitie Lambo Motel, Tip Top kigiza kikiingia 😅Au apite kimboka akatende dhambi chap🤣
mwamba anafeli wapNimeshangaa sana unakaa na upwiru mpaka unauandikia uzi inafikirisha sana 🤔
Awe makini wana wengine wameanza kurusha kitaulo wanapoteza ubingwamwamba anafeli wap
ahahahaaa ule ushibe, uwe na kaz ya kukukeep busy mbona sawa tulakini huna kaz lazima utombee/utombwe uwe sawa upunguzwe shibe sio punyeto ni miili miwili ya jinsia mbili tofaut zipimane maarifaAwe makini wana wengine wameanza kurusha kitaulo wanapoteza ubingwa