Hakuna kufanya mpaka ndoa | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hakuna kufanya mpaka ndoa

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by msani, Sep 11, 2011.

  1. msani

    msani JF-Expert Member

    #1
    Sep 11, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 1,330
    Likes Received: 87
    Trophy Points: 145
    Demu wangu mpya hatakaki tufanye mapenzi eti hadi tufunge,ndoa,nikamuuliza kama ni bikira,aksema ni mipango ya Mungu
    dah hapa sijielewi,au ndivyo illivyo?
     
  2. Masaki

    Masaki JF-Expert Member

    #2
    Sep 11, 2011
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 3,466
    Likes Received: 151
    Trophy Points: 160
    Mwambie hauko tayari kuuziwa mbuzi kwenye gunia. Kuonja muhimu!
     
  3. OTIS

    OTIS JF-Expert Member

    #3
    Sep 11, 2011
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 2,149
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Huyu mpya umeanza nae lini? Watu huwa hawaombi kufanya mapenzi,huwa inatokea tu.
    We unachemka kukimbilia kuomba mechi
     
  4. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #4
    Sep 11, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,635
    Likes Received: 205
    Trophy Points: 160
    ndio ndio dr love kudos kwa ushauri mzuri na rahisi kueleweka..
     
  5. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #5
    Sep 12, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,841
    Likes Received: 2,070
    Trophy Points: 280
    lakini ni lazma atestiwe kwanza kabla ya kuanza nae safari..................huh
     
  6. Ndechumia

    Ndechumia JF-Expert Member

    #6
    Sep 12, 2011
    Joined: Jul 15, 2011
    Messages: 1,017
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Duh, unaukame sana nn, manake inaonyesha tangia uachane na yule wa zaman hujaiona tena, ss unataka kumalizia hasira zako. Kk uwe na subira akina dada siku za mwanzo huwa wagum kutoa mech, ila ukionyesha km upo siriaz atakuletea mwenyewe, we jifanye km unaipotezea! Alaf uone.
     
  7. k

    kisukari JF-Expert Member

    #7
    Sep 12, 2011
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 3,479
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    bora nicheke tu
     
  8. chapaa

    chapaa JF-Expert Member

    #8
    Sep 12, 2011
    Joined: Feb 19, 2008
    Messages: 2,355
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Kipi kikuchekecheshacho?
     
  9. m

    mzee wa njaa JF-Expert Member

    #9
    Sep 12, 2011
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 1,368
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kaka kumbuka unaweza subiri mpaka utakapo Oa then ukisha OA unakuta masine mbovu kinyama then unashindwa kumuacha unabaki kulia na kuhudhunika...Kumbuka wengi wao mashine zao zimechoka kwani akikupa utamkimbia nakuambia kuwa makini sana tena kupita kiasi kuna kitu anaficha huyo na hataki wewe ukifahamu.
     
  10. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #10
    Sep 12, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,317
    Likes Received: 572
    Trophy Points: 280
    Inaonekana unataka umngonoe halafu utafute mpya...mwambie azidi kukubania.
     
  11. S

    SURN JF-Expert Member

    #11
    Sep 12, 2011
    Joined: Sep 5, 2011
    Messages: 313
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hakuna mwanzo usiokuwa na mwisho.ipo siku atakuletea ule mwenyewe.uwe na subira kaka
     
  12. Mamzalendo

    Mamzalendo JF-Expert Member

    #12
    Sep 12, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,664
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Ni dini gani hapa duniani inaruhusu kufanya mapenzi kabla ya ndoa?na je huyo ni mke wako?big up sana kwa huyo dada sio vizuri kuendekeza wangapi watatest?muoe kama unataka,na kama wewe mwenyewe umeshaonja onja kwingine kabla yake bikira unaitafutia nini,
     
  13. k

    kisukari JF-Expert Member

    #13
    Sep 12, 2011
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 3,479
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    mmekutana wote wajanja.
     
  14. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #14
    Sep 12, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,758
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 0
    we kweli mikataba yako feki!
     
  15. M

    MPUMBWI Member

    #15
    Sep 12, 2011
    Joined: Sep 11, 2011
    Messages: 28
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hilo game la kunyimwa uloda ni kali katika maadili ya kidini hairuhusiwi kushirikiana kimwili hadi mfunge ndoa lakini kwa wale wasio zama katika imani kukosa uloda kwao ni shida kubwa nashauri mkapime ili kubaini kama kila mtu yuko salama kwa lengo lakulindana ni vema huyo dada akalegeza kamba ikiwa anakupenda kweli na uchukue hatua ya kwenda kwa wazazi wake kujitambulisha nb watu wengi hukimbilia kujificha makanisani wakiwa wamechakachuliwa vya kutosha nakujitahidi kuonyesha msimamo iliwaigundulike kuwa walikuwa viluka njia so take care
     
  16. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #16
    Sep 12, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,973
    Likes Received: 1,748
    Trophy Points: 280
    Mapenzi kabla ya ndoa si mazuri, yatapunguza thamani ya ndoa. Nakumbuka mke wangu sikufanya naye mambo hadi baada ya kuoana, siku ya harusi nilikuwa namuwazia sana. Pia inakujenga heshima juu yake. Msikilize huyo msichana, heshimu mawazo yake. Unataka mke bikira wakati wewe si bikira!!..
     
  17. chapaa

    chapaa JF-Expert Member

    #17
    Sep 12, 2011
    Joined: Feb 19, 2008
    Messages: 2,355
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Lakini hata nguo yenyewe hujaribiwa hata kama umeiona ni saiz yako
     
  18. k

    kisukari JF-Expert Member

    #18
    Sep 12, 2011
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 3,479
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    huyo dada inaonyesha ameshachoka kufunuliwa.kwani alivyoulizwa yeye ni bikira jibu lake linaelezea tosha kuwa bikira haipo.ila anapenda,awe na mtu ambae hatomchezea na kummwaga.bora uamue mwenyewe,au vuta subira,mambo mengine hayataki haraka.you never know anaweza akawa mke wako.siku hizi bikira sio issue,muhimu maelewano,kuheshimiana,kupendana,kuwa na tabia njema na kuaminiana{wote msiwe viruka njia}
     
  19. Iteitei Lya Kitee

    Iteitei Lya Kitee JF-Expert Member

    #19
    Sep 12, 2011
    Joined: Jan 2, 2008
    Messages: 589
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Mpapase taratibu atakupa kisambusa.....
     
  20. S

    SAMMYT Member

    #20
    Sep 12, 2011
    Joined: Jul 3, 2011
    Messages: 22
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ana bikira Original au za Kichina? j

    Japo naungana na wote wanashauri usubiri ndoa kama kweli unataka kuoa maana asilimia kubwa ya wanaofunuana kabla ya ndoa wakiwa katika ndoa wanaendelea kufunua nje
     
Loading...