Hakuna kufanya mpaka ndoa


msani

msani

JF-Expert Member
Joined
Jun 13, 2011
Messages
1,546
Likes
361
Points
180
msani

msani

JF-Expert Member
Joined Jun 13, 2011
1,546 361 180
Demu wangu mpya hatakaki tufanye mapenzi eti hadi tufunge,ndoa,nikamuuliza kama ni bikira,aksema ni mipango ya Mungu
dah hapa sijielewi,au ndivyo illivyo?
 
Masaki

Masaki

JF-Expert Member
Joined
Mar 7, 2006
Messages
3,468
Likes
179
Points
160
Masaki

Masaki

JF-Expert Member
Joined Mar 7, 2006
3,468 179 160
Demu wangu mpya hatakaki tufanye mapenzi eti hadi tufunge,ndoa,nikamuuliza kama ni bikira,aksema ni mipango ya Mungu
dah hapa sijielewi,au ndivyo illivyo?
Mwambie hauko tayari kuuziwa mbuzi kwenye gunia. Kuonja muhimu!
 
OTIS

OTIS

JF-Expert Member
Joined
Sep 7, 2011
Messages
2,142
Likes
12
Points
135
OTIS

OTIS

JF-Expert Member
Joined Sep 7, 2011
2,142 12 135
Demu wangu mpya hatakaki tufanye mapenzi eti hadi tufunge,ndoa,nikamuuliza kama ni bikira,aksema ni mipango ya Mungu
dah hapa sijielewi,au ndivyo illivyo?
Huyu mpya umeanza nae lini? Watu huwa hawaombi kufanya mapenzi,huwa inatokea tu.
We unachemka kukimbilia kuomba mechi
 
ndetichia

ndetichia

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2011
Messages
27,675
Likes
1,955
Points
280
ndetichia

ndetichia

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2011
27,675 1,955 280
<font size="3"><span style="font-family: franklin gothic medium">Huyu mpya umeanza nae lini? Watu huwa hawaombi kufanya mapenzi,huwa inatokea tu.
We unachemka kukimbilia kuomba mechi
ndio ndio dr love kudos kwa ushauri mzuri na rahisi kueleweka..
 
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
12,827
Likes
2,107
Points
280
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
12,827 2,107 280
lakini ni lazma atestiwe kwanza kabla ya kuanza nae safari..................huh
 
Ndechumia

Ndechumia

JF-Expert Member
Joined
Jul 15, 2011
Messages
1,014
Likes
26
Points
145
Ndechumia

Ndechumia

JF-Expert Member
Joined Jul 15, 2011
1,014 26 145
Duh, unaukame sana nn, manake inaonyesha tangia uachane na yule wa zaman hujaiona tena, ss unataka kumalizia hasira zako. Kk uwe na subira akina dada siku za mwanzo huwa wagum kutoa mech, ila ukionyesha km upo siriaz atakuletea mwenyewe, we jifanye km unaipotezea! Alaf uone.
 
K

kisukari

JF-Expert Member
Joined
Jul 16, 2010
Messages
4,040
Likes
1,439
Points
280
K

kisukari

JF-Expert Member
Joined Jul 16, 2010
4,040 1,439 280
bora nicheke tu
 
M

mzee wa njaa

JF-Expert Member
Joined
Jun 16, 2011
Messages
1,367
Likes
1
Points
0
M

mzee wa njaa

JF-Expert Member
Joined Jun 16, 2011
1,367 1 0
Kaka kumbuka unaweza subiri mpaka utakapo Oa then ukisha OA unakuta masine mbovu kinyama then unashindwa kumuacha unabaki kulia na kuhudhunika...Kumbuka wengi wao mashine zao zimechoka kwani akikupa utamkimbia nakuambia kuwa makini sana tena kupita kiasi kuna kitu anaficha huyo na hataki wewe ukifahamu.
 
Vin Diesel

Vin Diesel

JF Gold Member
Joined
Mar 1, 2011
Messages
8,658
Likes
1,170
Points
280
Vin Diesel

Vin Diesel

JF Gold Member
Joined Mar 1, 2011
8,658 1,170 280
Inaonekana unataka umngonoe halafu utafute mpya...mwambie azidi kukubania.
 
S

SURN

JF-Expert Member
Joined
Sep 5, 2011
Messages
313
Likes
0
Points
33
S

SURN

JF-Expert Member
Joined Sep 5, 2011
313 0 33
hakuna mwanzo usiokuwa na mwisho.ipo siku atakuletea ule mwenyewe.uwe na subira kaka
 
Mamzalendo

Mamzalendo

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
1,663
Likes
11
Points
135
Mamzalendo

Mamzalendo

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
1,663 11 135
Ni dini gani hapa duniani inaruhusu kufanya mapenzi kabla ya ndoa?na je huyo ni mke wako?big up sana kwa huyo dada sio vizuri kuendekeza wangapi watatest?muoe kama unataka,na kama wewe mwenyewe umeshaonja onja kwingine kabla yake bikira unaitafutia nini,
 
M

MPUMBWI

Member
Joined
Sep 11, 2011
Messages
28
Likes
0
Points
0
Age
36
M

MPUMBWI

Member
Joined Sep 11, 2011
28 0 0
Hilo game la kunyimwa uloda ni kali katika maadili ya kidini hairuhusiwi kushirikiana kimwili hadi mfunge ndoa lakini kwa wale wasio zama katika imani kukosa uloda kwao ni shida kubwa nashauri mkapime ili kubaini kama kila mtu yuko salama kwa lengo lakulindana ni vema huyo dada akalegeza kamba ikiwa anakupenda kweli na uchukue hatua ya kwenda kwa wazazi wake kujitambulisha nb watu wengi hukimbilia kujificha makanisani wakiwa wamechakachuliwa vya kutosha nakujitahidi kuonyesha msimamo iliwaigundulike kuwa walikuwa viluka njia so take care
 
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined
Feb 2, 2011
Messages
13,421
Likes
3,471
Points
280
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined Feb 2, 2011
13,421 3,471 280
Mapenzi kabla ya ndoa si mazuri, yatapunguza thamani ya ndoa. Nakumbuka mke wangu sikufanya naye mambo hadi baada ya kuoana, siku ya harusi nilikuwa namuwazia sana. Pia inakujenga heshima juu yake. Msikilize huyo msichana, heshimu mawazo yake. Unataka mke bikira wakati wewe si bikira!!..
 
K

kisukari

JF-Expert Member
Joined
Jul 16, 2010
Messages
4,040
Likes
1,439
Points
280
K

kisukari

JF-Expert Member
Joined Jul 16, 2010
4,040 1,439 280
huyo dada inaonyesha ameshachoka kufunuliwa.kwani alivyoulizwa yeye ni bikira jibu lake linaelezea tosha kuwa bikira haipo.ila anapenda,awe na mtu ambae hatomchezea na kummwaga.bora uamue mwenyewe,au vuta subira,mambo mengine hayataki haraka.you never know anaweza akawa mke wako.siku hizi bikira sio issue,muhimu maelewano,kuheshimiana,kupendana,kuwa na tabia njema na kuaminiana{wote msiwe viruka njia}
 
Iteitei Lya Kitee

Iteitei Lya Kitee

JF-Expert Member
Joined
Jan 2, 2008
Messages
589
Likes
8
Points
35
Iteitei Lya Kitee

Iteitei Lya Kitee

JF-Expert Member
Joined Jan 2, 2008
589 8 35
Mpapase taratibu atakupa kisambusa.....
 
S

SAMMYT

Member
Joined
Jul 3, 2011
Messages
22
Likes
0
Points
0
S

SAMMYT

Member
Joined Jul 3, 2011
22 0 0
Ana bikira Original au za Kichina? j

Japo naungana na wote wanashauri usubiri ndoa kama kweli unataka kuoa maana asilimia kubwa ya wanaofunuana kabla ya ndoa wakiwa katika ndoa wanaendelea kufunua nje
 

Forum statistics

Threads 1,215,723
Members 463,375
Posts 28,557,626