Hakuna kitu kigumu kama kuelewa mwanamke nini ataka

Hakuna kitu kigumu kama kuelewa mwanamke nini ataka

muudy

Senior Member
Joined
May 25, 2013
Posts
156
Reaction score
22
Kuna binti mmoja nilimtongoza hapa chuo hakuonesha kukasirika ila alichoniambia kuwa yeye ana mtu wake na wamesha panga mengi kwa hiyo itakuwa ni vigumu kuwa na mimi.

Siku kasirika sana ila cha kushangaza kuna marafiki zake wananiangalia sanamimi, hadi mwenyewe nahisi vibaya najiuliza what happen sielewi kabisa. Kweli hakuna kitu kigumu kama kuelewa mwanamke nini anataka.
 
Usihisi vibaya huyo binti ameshawaambia wenzie.

Ni mambo ya kawaida sana.

Wewe potezea endelea na maisha yako usijistukie unapokutana nao
 
Wanaume tunatokea Mushtara na wanawake wanatokea Zuhura.
 
Inawezekana una 'kitu' kinachowafanya wakutazame

jaribu kuelewa hili ukiweza basi utawaelewa wanawake

kipi kinakufanya utafute kazi?
kipi kinakufanya uipende kazi yako?
kipi kinaweza kukufanya uache kazi uliyo nayo uende kufanya kazi kwingine
kipi kinaweza kukufanya usiache kazi uliyo nayo hata kama ikitokea kazi ingine....
 
Atakua amewambia wenzake sasa wanakudhaminisha
 
Inawezekana una 'kitu' kinachowafanya wakutazame

jaribu kuelewa hili ukiweza basi utawaelewa wanawake

kipi kinakufanya utafute kazi?
kipi kinakufanya uipende kazi yako?
kipi kinaweza kukufanya uache kazi uliyo nayo uende kufanya kazi kwingine
kipi kinaweza kukufanya usiache kazi uliyo nayo hata kama ikitokea kazi ingine....

:thumbup::thumbup::thumbup:
 
Inawezekana una 'kitu' kinachowafanya wakutazame

jaribu kuelewa hili ukiweza basi utawaelewa wanawake

kipi kinakufanya utafute kazi?
kipi kinakufanya uipende kazi yako?
kipi kinaweza kukufanya uache kazi uliyo nayo uende kufanya kazi kwingine
kipi kinaweza kukufanya usiache kazi uliyo nayo hata kama ikitokea kazi ingine....

fafanua mbna bado sijakufaam vyema hapa
 
Ukimaliza chuo utayaona mambo katika mtazamo tofauti
 
Unajistukia tu man. Fanya kama hawa-exist kabisa, ukishindwa.. badili misele itakayokugonganisha nao.
 
Back
Top Bottom