Hakuna cha 'TUME' wala 'CHANGAMOTO'

Hakuna cha 'TUME' wala 'CHANGAMOTO'

buhange

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2011
Posts
505
Reaction score
110
Hii nchi usanii umzidi sana kwa Viongozi wetu wa nchi yaaani toka hili neno 'CHANGAMOTO' Litambuliwe vinywani mwa wakuu wetu basi matatizo yote na kero zote ni 'cHANGAMOTO
 
Hii nchi usanii umezidi sana kwa Viongozi wetu wa nchi yaaani toka hili neno 'CHANGAMOTO' Litambuliwe vinywani mwa wakuu wetu basi matatizo yote na kero zote ni 'cHANGAMOTO
 
Asa hapa sijaelewa nikukaribishe au nichangie hoja?
 
punguza presha mkuu, karibu jamvini.
 
Back
Top Bottom