Hakika Waafrika hatuthaminiani

Hakika Waafrika hatuthaminiani

Fall Army Worm

JF-Expert Member
Joined
Jan 8, 2015
Posts
19,371
Reaction score
14,516
Kweli sisi Waafrika ni Wajinga Kweli Kweli, nasisitiza sisi ni Wajinga, Au Unabisha ?

Hivi Juzi nimeona Video Moja jinsi Watu wa Libya wanavyowatesa Waafrika wenzao mateso ya Kinyama Yaani nilishindwa kumalizia kuangalia Video ile maana inatisha. Tukiacha Libya ambako ni mbali kidogo kutoka hapa kwetu Bongo, Hebu nenda Msumbiji uone jinsi Watanzania wenzetu wanavyodhurumiwa Kikatili, Wanasahau kuwa Sisi Watanzania tuliwasaidia Kutafuta Uhuru kutoka kwa Mreno, R.I.P Baba wa Taifa, Lkn leo hii hao Washenzi wanatufanyia hivyo sisi ndugu zao ?

Kweli Afrika jinga sana. Umeshawahi sikia Wazungu wakifanyiana Unyama wao kwa wao Km umeshawahi ona hivyo leta Ushahidi wako hapa. Jamani Waafrika Tupendane sisi ni Wamoja. Nimemkumbuka Bob Marley na Wimbo wake wa Africa Unite.
 
Kweli sisi Waafrika ni Wajinga Kweli Kweli, nasisitiza sisi ni Wajinga, Au Unabisha ???!!!, Hivi Juzi nimeona Video Moja jinsi Watu wa Libya wanavyowatesa Waafrika wenzao mateso ya Kinyama Yaani nilishindwa kumalizia kuangalia Video ile maana inatisha. Tukiacha Libya ambako ni mbali kidogo kutoka hapa kwetu Bongo, Hebu nenda Msumbiji uone jinsi Watanzania wenzetu wanavyodhurumiwa Kikatili, Wanasahau kuwa Sisi Watanzania tuliwasaidia Kutafuta Uhuru kutoka kwa Mreno, R.I.P Baba wa Taifa, Lkn leo hii hao Washenzi wanatufanyia hivyo sisi ndugu zao ???!!!!. Kweli Afrika jinga sana. Umeshawahi sikia Wazungu wakifanyiana Unyama wao kwa wao ??, Km umeshawahi ona hivyo leta Ushahidi wako hapa. Jamani Waafrika Tupendane sisi ni Wamoja.Nimemkumbuka Bob Marley na Wimbo wake wa Africa Unite.
Ujinga wako wewe mtoa Post ni UPI?
 
Ujinga hapo ni sisi Waafrika kuwatesa na Kuwaua Waafrika wenzetu.Kuwaona Waafrika wenzetu ni Maadui. Kwangu mimi huo ni ujinga.
Kwanini unajumuisha wote wakati waliofanya uovu huo sio wote? Ndio maana nikakuuliza wewe binafsi ujinga wako ambao hujaweza kunijibu that means wewe sio mjinga bali hao wasio na huruma na wenzao. Nimekuelewa kiongozi In general kuna watu hawana huruma na wenzao
 
Kwanini unajumuisha wote wakati waliofanya uovu huo sio wote? Ndio maana nikakuuliza wewe binafsi ujinga wako ambao hujaweza kunijibu that means wewe sio mjinga bali hao wasio na huruma na wenzao. Nimekuelewa kiongozi In general kuna watu hawana huruma na wenzao
Asante kwa kunielewa.
 
Kwanini unajumuisha wote wakati waliofanya uovu huo sio wote? Ndio maana nikakuuliza wewe binafsi ujinga wako ambao hujaweza kunijibu that means wewe sio mjinga bali hao wasio na huruma na wenzao. Nimekuelewa kiongozi In general kuna watu hawana huruma na wenzao
Asante kwa kunielewa.
 
Wametesana hao wazungu mpaka wakapigana na vita za dunia.
USA ni taifa lililojengwa na wakimbizi wa mateso kutoka mataifa mbalimbali hasa ulaya
Mkuu Ninavyojua mimi, Vita ya Dunia yaani ya Kwanza na ya Pili, Ilichangiwa na Kutofautiana kwa Itikadi kati ya Upande wa Magharibi Mwa Dunia na Ule Upande wa Mashariki, Hivyo hata km wote ni weupe lkn walikuwa tofauti, Hata Mabara yao ni tofauti. Mimi hoja yangu ni juu ya watu wa Bara Moja kufanyiana Unyama. Ulishawahi sikia Watu wa Bara la Ulaya, wanatesana wao kwa wao ??.
 
Mkuu Ninavyojua mimi, Vita ya Dunia yaani ya Kwanza na ya Pili, Ilichangiwa na Kutofautiana kwa Itikadi kati ya Upande wa Magharibi Mwa Dunia na Ule Upande wa Mashariki, Hivyo hata km wote ni weupe lkn walikuwa tofauti, Hata Mabara yao ni tofauti. Mimi hoja yangu ni juu ya watu wa Bara Moja kufanyiana Unyama. Ulishawahi sikia Watu wa Bara la Ulaya, wanatesana wao kwa wao ??.
Yes sana nimekupa mfano marekani imetengenezwa na watu waliokuwa wanakimbia manyanyaso kutoka ulaya huko uingereza, italy, na nchi nyingine
 
Yes sana nimekupa mfano marekani imetengenezwa na watu waliokuwa wanakimbia manyanyaso kutoka ulaya huko uingereza, italy, na nchi nyingine
Sio Kweli Mkuu, Marekani imetokana na Sababu nyingi, hiyo unayosema imechangia kidogo.Sababu yenyewe hasa imechangiwa na Biashara ya Pembe tatu, alimaarufu km Triangular trade. Ndio maana kuna Wamarekani Weusi hao ni Ndugu zetu waliochukuliwa kutoka Africa km Watumwa, lkn kamwe hawakuchukua Wazungu wenzao kuwa Watumwa ktk Mashamba yao, Migodi yao, n. K.
 
Back
Top Bottom