Hakika sielewi mpaka sasa imekuaje sijapata HIV

Hakika sielewi mpaka sasa imekuaje sijapata HIV

Yaani wazinzi hawapatagi huu ugonjwa
Mimi nina mshikaji wangu yeye anapenda mademu tena ma barmaid sasa siku moja akiwa amelewa aliniambia maneno ya hekima ambayo mpaka leo nayafuata
1. USIMUAMINI MTU YEYOTE
2. TUMIA NDOMU ATA KAMA UMELEWA
3. HAKIKISHA KABLA YA KWENDA KUNAKO HUNA MICHUBUKO KWENYE MAPAJA, SERIKALINI NA KWENYE MIDOMO

Sasa cha ajabu chuoni kwetu walikua hawampendi kisa yeye na watoto cha ajabu akishapita wanachuo ndo wanaona mchongo mpya kumbe kwa jamaa ushakua mchongoma
Hapo namba 2[emoji85] [emoji85]
 
dah asante kwa elimu nzuri ila kuna watu wana damu nzito, mama mmoja kwetu mmewe alikufa kwa ngoma tens ngoma ile ya 90 nilikuwa bado ndogo sana nilimshuhudia huyo baba alikuwa anstoka ngozi mpaka alijenga kaburi lake baada ya miaka 5 hapo ni 98 ndo alifariki

cha ajabu mkewe aliolewa na mmw mwingine wamezaa mtoto mmoja tangu 2002 hadi sasa wako wote mwanamke ni mgonjwa tho haoneshi yaan anajijali sana.

chakushangaza mwanaume amepima mara zaid ya mia hana ukimwi watu wanamwambia aachane na huyo mama anasems hawezi mpaka leo wako wote mungu ni wa ajabu
Ni vitu vipo mkuu ila havitangazwi coz chance ni ndogo mno...lakini kuna watu wao ngoma wataisikia kwa watu wengine tu ingawa hawajijui kuna wengine kuipata inawezekana ila kwa shida sana...vivyo hivyo kwa magonjwa mengine, mtu mwenye sickle cell anemia hawezipata malaria.
 
Inaelekea unaisubiri kwa hamu! Inaweza ikutokee sehemu ambayo hukutarajia
 
Ni vitu vipo mkuu ila havitangazwi coz chance ni ndogo mno...lakini kuna watu wao ngoma wataisikia kwa watu wengine tu ingawa hawajijui kuna wengine kuipata inawezekana ila kwa shida sana...vivyo hivyo kwa magonjwa mengine, mtu mwenye sickle cell anemia hawezipata malaria.
 
Status ya HIV kwenye jamii inaathiriwa na umbea na hisi zaidi... Inawezekana mja mmoja anao kweli, akionekana ameongozana na mtu mfululizo, tunaasume anaruka nae hence anao pia.
Mwisho wa siku tunatengeneza mtandao mdogo ambao haupo kuanzia kwa aliyesingiziwa na mtandao wake wote unaofuata.
Nafikiri...
 
Ni ngumu kwa kibamia kupata maambukizi hasa kinapokutana na bwawa.
 
Its normal kama umemuandaa vizur mwanamke b4 sex na mkashirk obviouz huwez kupata although sehem moja wapo ambayo virus wapo available ni kwenye viginal or servical secretion, wapo watu weng wanaish wake zao ni positive and they ar negative,transmision ya virus from mwanamke to mwanaume ni tofaut kidogo, kwa wanaume virus pia wapo kwenye semen once aki ejaculate anakumwagia everythng thats why mwanamke anapata so easly!!!!!!!!!! Be thankful hujapta na umrudie mungu!!!
 
Kipindi nipo chuo mwaka wa 3 DSM nilikuwa na wasichana wengi sana ila miongoni mwao wawili wamekufa na ngoma, cha kushangaza mimi sijaunasa namaanisha umenikosakosa.

Inanishangaza sana kwani mmoja kuna siku niliuza mechi na pia kuna siku katikati ya shughuli condom ilipasuka na goli la pili nikajikuta nimemwaga nyavuni iyo siku nakumbuka huyo msichana alikuwa na presha na wasiwasi sana maana mienendo yangu na tabia yangu ya uasherati alikuwa anaijua huyo mwingine nilikuwa nikitumia kinga daily sema kuna siku nilipiga kavu kimoja ila ni miaka imepita na nimepima mara kibao nimekuta hollaah.

Ni maajabu ila sometimes kuna miracle labda walipata baada ya kuachana na mimi uwezi tambua.

Kisa hiki nimekikumbuka baada ya kumuona binamu yangu anavyotaabika na UKIMWI yupo kitandani hoi bin taabani analia kama mtoto mdogo wajameni kuweni makini UKIMWI ni hatari.

(Wapumzike kwa amani mahali pema peponi)

NB.
Msichana mmoja kati ya hao wawili alikuwa anasoma ustawi alifariki mwaka juzi nilijua baada ya kuona watu wameposti picha za R.I.P katika social network. Mwingine nilimuona amepostiwa R.I.P kwenye profile picture ya demu mmoja nilikuwa natoka naye kipindi hiko lakini yeye alikuwa ajui. Anyway nafikiria huu ni wakati wa kuachana na michepuko.

Hii ni true story ni ndefu ila huo ndio ufupisho wake
Kaka Mungu yupo nawe, ila umenikumbusha na mm story yangu ya mwaka juzi niliuza mechi kwa dem nilikutana nae club alikuwa anasoma cbe nikaja kuambia ameungua kitambo na nikaja kumuona kwenye NGO's moja ya mambo ya ukwimwi huyo manzi mwaka jana kavuta na kilicho muondoa ni ukimwi,, huwezi amini nilipima mikoa minne tofauti siamini mpaka sasa nipo clean, pia niliwai uza mechi kwa barmaid nikaja ambiwa kaungua nikapima hospital tatu tofauti....jamani ukimwi upo na unaua ila asante sir God alininusuru,,, ila kwa barmaid naulaumu ulevi ulionifanya nibebe barmaid asubuhi yake sikuamini mwanamke aliyekuwa pembeni yangu.
 
matumizi sahihi ya ARV ni mhimili bora wa afya yako na wanao utakaowazaa kwa PMCT...hakikisha muda wote una elimu sashihi juu ya HIV na UKIMWI... itakusaidia sana huko mbeleni wewe au nduguyo kumshauri.....
 
matumizi sahihi ya ARV ni mhimili bora wa afya yako na wanao utakaowazaa kwa PMCT...hakikisha muda wote una elimu sashihi juu ya HIV na UKIMWI... itakusaidia sana huko mbeleni wewe au nduguyo kumshauri.....
Labda ndugu yangu mkuu mimi nimeshanusurika labda huko mbeleni you never know thanks for ushauri upo kitengo nini!
 
Back
Top Bottom