Haki ya Mungu, sheria ingeruhusu!


Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined
Feb 2, 2011
Messages
13,421
Likes
3,471
Points
280
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined Feb 2, 2011
13,421 3,471 280
Hallo wana jf.
Hakyamungu sheria za nchi hii zingeruhusu kutembea uchi, hawa wanawake wa kitanzania wangetembea uchi. Yaani mavazi yao ni robo tatu uch sio nusu uch tena. Wamelaaniwa.
 
Jaguar

Jaguar

JF-Expert Member
Joined
Mar 6, 2011
Messages
3,413
Likes
31
Points
145
Jaguar

Jaguar

JF-Expert Member
Joined Mar 6, 2011
3,413 31 145
Mkuu,mi thithemi chochote,subiria mishale ya maneno!
 
Kinyungu

Kinyungu

JF-Expert Member
Joined
Apr 6, 2008
Messages
4,871
Likes
4,274
Points
280
Kinyungu

Kinyungu

JF-Expert Member
Joined Apr 6, 2008
4,871 4,274 280
Weka picha tuwaone basi..au?
 
Wang'wise

Wang'wise

JF-Expert Member
Joined
Nov 11, 2010
Messages
274
Likes
1
Points
35
Wang'wise

Wang'wise

JF-Expert Member
Joined Nov 11, 2010
274 1 35
Wa tz kwa kuzibukia mambo hatujambo, tatizo tunapitiliza hadi tunavuka mipaka. Nenda Mlimani city hasa wikend imekua kama show room
 
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined
Feb 2, 2011
Messages
13,421
Likes
3,471
Points
280
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined Feb 2, 2011
13,421 3,471 280
Wa tz kwa kuzibukia mambo hatujambo, tatizo tunapitiliza hadi tunavuka mipaka. Nenda Mlimani city hasa wikend imekua kama show room
<br />
<br />
wana act kama state vile.
 
Shine

Shine

JF-Expert Member
Joined
Feb 5, 2011
Messages
11,498
Likes
21
Points
0
Shine

Shine

JF-Expert Member
Joined Feb 5, 2011
11,498 21 0
Hali ya maisha ni ngumu bila kivazi kama hicho watakula wapi wao hivyo ndo vinawafanya waishi hapa mjini. Kama akivaa vazi la kiwaida hata salam kutoka kwa mwanaume hapati unadhani watafanya je?
 
pomo

pomo

JF-Expert Member
Joined
Jun 26, 2011
Messages
265
Likes
1
Points
35
pomo

pomo

JF-Expert Member
Joined Jun 26, 2011
265 1 35
Wa tz kwa kuzibukia mambo hatujambo, tatizo tunapitiliza hadi tunavuka mipaka. Nenda Mlimani city hasa wikend imekua kama show room
si unajua bongo kulivyo na joto! huku kwetu aaah wapi watu wanapiga mi vitenge ya kufa mtu
 

Forum statistics

Threads 1,215,492
Members 463,205
Posts 28,550,470