Haki ya mungu: Ccm mnatendadhambi!


Paul Kijoka

Paul Kijoka

JF-Expert Member
Joined
Oct 25, 2010
Messages
1,406
Likes
7
Points
135
Paul Kijoka

Paul Kijoka

JF-Expert Member
Joined Oct 25, 2010
1,406 7 135
CCM walichokifanya Igunga wameniaminisha kuwa tayari wanatengeneza wananchi MAZUZU, MISUKULE, MAZEZETA...... Nasema kwakuwa sikuamini kama waarifu watuhumiwa sugu kama MKAPA na ROSTAM AZIZI wangetumika ili kupiga kampaini za ufunguzi!

Linalonitia wasiwasi ni kuona wasanii wajiingiza katika kushiriki dhambi hii.
 
N

Ngoiva Lewanga

Senior Member
Joined
Aug 19, 2011
Messages
160
Likes
1
Points
0
N

Ngoiva Lewanga

Senior Member
Joined Aug 19, 2011
160 1 0
Leo ndo unashangaa yanayotokea Igunga, wakati uchaguzi mdogo wa Tarime, Busanda, Kiteto na Biharamul. Vijana wa upinzani walishambuliwa na kupigwa kwa MAPANGA. ccm kutumia acid ni sehemu ya propaganda ya kubadili mindset ya watu. But time will tell!
 
M

Mutukwao

JF-Expert Member
Joined
Aug 7, 2011
Messages
213
Likes
2
Points
0
Age
34
M

Mutukwao

JF-Expert Member
Joined Aug 7, 2011
213 2 0
Acheni mbwembwe.ccm iko juu.we dnt listen uar propaganda we ar focusing to win by any how.nyie endeleeni kushangaa na kulaumu bt at th end of th day we luk wht u harvested,majungu au kura.acheni majungu bana be serious 2build uarself competitive.
 
Paul Kijoka

Paul Kijoka

JF-Expert Member
Joined
Oct 25, 2010
Messages
1,406
Likes
7
Points
135
Paul Kijoka

Paul Kijoka

JF-Expert Member
Joined Oct 25, 2010
1,406 7 135
hapo mbwembwe ziko wap mkuu? Mtaji wa ujinga wa watz? Kuwa juu kwa kumwagia watu tindikali kujijenga kisiasa? Unatia aibu.
 
Paul Kijoka

Paul Kijoka

JF-Expert Member
Joined
Oct 25, 2010
Messages
1,406
Likes
7
Points
135
Paul Kijoka

Paul Kijoka

JF-Expert Member
Joined Oct 25, 2010
1,406 7 135
Acheni mbwembwe.ccm iko juu.we dnt listen uar propaganda we ar focusing to win by any how.nyie endeleeni kushangaa na kulaumu bt at th end of th day we luk wht u harvested,majungu au kura.acheni majungu bana be serious 2build uarself competitive.
Ila sikulaumu. Wewe nafahamu sana. Uko tayri kwenda igunga kukenua ili CCM iendelee kula jasho letu. Days are numbered. Mbinu zote za kitapeli zitaisha na na tutarudisha mambo yote mliyofisadi
 
M

Mutukwao

JF-Expert Member
Joined
Aug 7, 2011
Messages
213
Likes
2
Points
0
Age
34
M

Mutukwao

JF-Expert Member
Joined Aug 7, 2011
213 2 0
hapo mbwembwe ziko wap mkuu? Mtaji wa ujinga wa watz? Kuwa juu kwa kumwagia watu tindikali kujijenga kisiasa? Unatia aibu.
<br />magwanda c ndio mnamwagia watu tindikali?nyie elezeni sera zenu bana.ndio tutawaelewa istead of talkng abt people.
<br />
 
T

Theotim

Senior Member
Joined
Jul 20, 2011
Messages
112
Likes
0
Points
33
Age
32
T

Theotim

Senior Member
Joined Jul 20, 2011
112 0 33
Acheni mbwembwe.ccm iko juu.we dnt listen uar propaganda we ar focusing to win by any how.nyie endeleeni kushangaa na kulaumu bt at th end of th day we luk wht u harvested,majungu au kura.acheni majungu bana be serious 2build uarself competitive.
<br />
<br />
we ni pumba aise una elimu kweli hata ya chekechea
 
M

Mutukwao

JF-Expert Member
Joined
Aug 7, 2011
Messages
213
Likes
2
Points
0
Age
34
M

Mutukwao

JF-Expert Member
Joined Aug 7, 2011
213 2 0
Ila sikulaumu. Wewe nafahamu sana. Uko tayri kwenda igunga kukenua ili CCM iendelee kula jasho letu. Days are numbered. Mbinu zote za kitapeli zitaisha na na tutarudisha mambo yote mliyofisadi
<br />chadema wachawi tu.u pretend u lov ths country bt in reality they ar luking 4th way steal 2.niko igunga mkuu nakenua cz tushashinda uar sad cz umeshndwa.
<br />
 
M

Mutukwao

JF-Expert Member
Joined
Aug 7, 2011
Messages
213
Likes
2
Points
0
Age
34
M

Mutukwao

JF-Expert Member
Joined Aug 7, 2011
213 2 0
&lt;br /&gt;<br />
&lt;br /&gt;<br />
we ni pumba aise una elimu kweli hata ya chekechea
<br />kama mim pumba basi we mahindi kama co mpunga.kama wew una elimu hw does it helpng u?politics does nt nid tht na ndio maana magwanda mnajiona mmesoma sana.
<br />
 

Forum statistics

Threads 1,235,905
Members 474,863
Posts 29,239,910