Haki haitendeki, tumeamua kusimama na #FreeMaxenceMelo

Haki haitendeki, tumeamua kusimama na #FreeMaxenceMelo

Ikisha atokee mtu aseme hili halina baraka ya "mtukufu" mwenyewe!

Anaweza kuwa hakuamuru bali ameridhia
 
Atoe ushirikiano tu kwenye vyombo vya dola ndo ushauri wangu. Mbona mabenki hutoa details za wateja wake wanapotakiwa kufanya hivyo?? Na taarifa za benki ni very sensitive kuliko hizi za jamiiforums na sheria iliyopo sasa hivi ya cyber crime ina mtaka anayeendesha mitandao kutoa ushirikiano kwa law enforcers. Mawakili wake naona hawamshauri vizuri
Sheria yao haina kanuni na Kesi ya Kikatiba iko mahakamani. Na kama wanayataka kisheria waende mahakamani. Acha kuogopa dola kama mhamiaji haramu wewe, be bold like a man. Kuwa na misingi yako na uisimamie!!

Soma hizi thread halafu utajua why hatoi hizo taarifa.
Jamii Media yafungua Kesi ya Kikatiba kupinga Vifungu vya Sheria ya Makosa ya Mtandao
JamiiForums yashinda mapingamizi yaliyowekwa na Ofisi ya Mwanasheria Mkuu wa Serikali(AG)
 
Me too hii ya kitenge ntauzia huko fb
jf.jpg
Tumia hii hapa.
 
Nilikuwa nje ya JF narudi nakutana na mambo ya aibu Nchi imekosa hekima ,inatumia nguvu badala ya katiba iliyowekwa na watanzania wenyewe yaani hakuna aibu kubwa kama kudharau sheria za nchi na kutumia sheria za mwilini
 
Umesoma nilichokileta au umeandika tu?
Achana nae huyo. Banki haitoi taarifa za wateja wake bila kibali cha mahakama. Ethics za mwanahabari pia haziruhusu kutoa taarifa ya chanzo cha habari sawa na watumiaji wa mtandao. Pia polisi ethically hawatoi au kudisclose source zao za taarifa.
 
Max Ukitoka tutaendeleza suala la Maiti Saba na Ben Saanane.

[HASHTAG]#freemaxencemello[/HASHTAG]
 
Mungu atawaumbua kama alivyomuumbua Mzee wa Upako...
[HASHTAG]#Free[/HASHTAG] Maxence Melo [HASHTAG]#Freedom[/HASHTAG] of Speech
 
Wanataka taarifa hizo kwa sheria ipi? Sheria yao haina kanuni na Kesi ya Kikatiba iko mahakamani. Na kama wanayataka kisheria waende mahakamani. Acha kuogopa dola kama mhamiaji haramu wewe, be bold like a man. Kuwa na misingi yako na uisimamie!!

Soma hizi thread halafu utajua why hatoi hizo taarifa.
Jamii Media yafungua Kesi ya Kikatiba kupinga Vifungu vya Sheria ya Makosa ya Mtandao
JamiiForums yashinda mapingamizi yaliyowekwa na Ofisi ya Mwanasheria Mkuu wa Serikali(AG)
Kuwepo kesi mahakama kuu haina maana sheria iliyopo imefutwa!! Sheria iliyopo sasa ya cyber crime inatoa mamlaka hayo.
 
Nilikuwa nje ya JF narudi nakutana na mambo ya aibu Nchi imekosa hekima ,inatumia nguvu badala ya katiba iliyowekwa na watanzania wenyewe yaani hakuna aibu kubwa kama kudharau sheria za nchi na kutumia sheria za mwilini
Mniombee mimi ni raisi wa wanyonge badala yake tunanyongwa#2020#

Usifanye makosa
 
Kuna wahuni wamesha anza kuihujumu jf, kuna kikosi kazi tayari kipo kazini kuhakikisha jf ina toweka usiku huu, uogozi wa jf mliobaki muwe makini! Kuna ma Engn wa IT wapo kazini
 
Back
Top Bottom