Hahahahaha...Zitto agwaya kutaja majina ya Mafisadi

Hahahahaha...Zitto agwaya kutaja majina ya Mafisadi

Kibo10

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2013
Posts
11,278
Reaction score
8,868
Akionekana wazi kuwatapeli wananchi zitto ameishia kushikashika karatasi na kusingizia waandishi waabari watayachapisha majina hayo
Amewaadaa wanatemeke anaangalia lamna ya kisheria kuwataja mafisadi
Kazi ya kutaja mafisadi nchi hii wanaweza CDM kupitia dr slaa tu
Ni wazi zitto alidanganya umma ili kupata tension tu
Leo amedhiirisha wazi ni mbwembwe tu zitto hajui chochote kuhusu mabillin ya uswis wa mambo ya rada
 
Kajinga sana haka kajamaa, alijua hakuna watakaokwenda kumsikiliza na hoyuba yake ya kisaliti akaona aingie na gia ya kutaja majina ya walioficha mabilioni Uswiss. Sasa uongo wake unazidi kudhihirika na Watanzania wanaojitambua wataelewa huyu jamaa asivyostahili kuaminika hata chembe.

Akionekana wazi kuwatapeli wananchi zitto ameishia kushikashika karatasi na kusingizia waandishi waabari watayachapisha majina hayo
Amewaadaa wanatemeke anaangalia lamna ya kisheria kuwataja mafisadi
Kazi ya kutaja mafisadi nchi hii wanaweza CDM kupitia dr slaa tu
 
MWe tambo Zote zile. Zitto umejishusha
 
hajaogopa uzalendo wa AC ni sawa na Uzwazwa hakuna kitu pale ni wapiga dili, naona aliogopa kumtaja boss wake lowaassa
 
MWe tambo Zote zile. Zitto umejishusha

Hivi kama mtu hujui jambo ina maana gani kujinadi unajuwa
Huyu hafai hata kupewa ubunge maana ni mwongo
Na uongo ni dhambi kwa dini zote
 
Kajinga sana haka kajamaa, alijua hakuna watakaokwenda kumsikiliza na hoyuba yake ya kisaliti akaona aingie na gia ya kutaja majina ya walioficha mabilioni Uswiss. Sasa uongo wake unazidi kudhihirika na Watanzania wanaojitambua wataelewa huyu jamaa asivyostahili kuaminika hata chembe.

Kumbe ilikuwa gia ya kupata nyomi tu!!??
 
Na ile list aloitoa ni zaidi ya kuwataja kwani nyinyi mlitaka lipi zuri la zitto hinnziir waheed
 
Nakiona kipindi cha mrema alipoanza kujiishia nafananisha na huyu bwana
 
Cheap politics za Zitto, amejiaibisha mwenyewe..Anatafuta huruma za wananchi kitoto kitoto tu..
 
kajifanya kupekua kurasa na kuuliza mnanjua mmiliki wa shiva com, haaaaaaaaaaaa siasa za bongo zittoooo
 
Back
Top Bottom