Hahaha wazee wa msokoto

APEFACE

JF-Expert Member
Oct 1, 2016
3,505
2,000
Bangi ya kuvuta huku unajishitukia kukamatwa
Ni mbaya sana ndiyo maana
Ukiangalia baadhi ya wavutaji
Huwa hawajiamini kabisa
sio wote bana....labda inakutokea wewe...na nahisi unajifunza kuvuta "kaya" ....mmokaji sugu hagwayi chochote.....
 

Kingsharon92

JF-Expert Member
Aug 10, 2015
6,707
2,000
Bangi yenye raha vuta kwa uhuru
Zaidi tena ukiwa huna stress sijui
Leo utakula nini utapata wapi pesa ukiwa msafi wa mwili mbona utaufurahia mmea wa utambuzi sasa wewe unavuta kama mwizi vichochoro wenzio nyumbani tena hadharani bila kubughuziwa na mtu
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Thread starter Similar threads Forum Replies Date
donlucchese Hahaha, Rungwe kama Rungwe Jamii Photos 13
donlucchese Hahaha. ..!!! Jamii Photos 14
donlucchese Hahaha,haya nyingine which one is that? Jamii Photos 0
donlucchese Hahaha... Jamii Photos 15
donlucchese Hahaha.....!!!! Jamii Photos 6

Similar threads

Top Bottom