hahah Vibuti vyengine bana!! (Single mwaka mzima)

Nzuriii, In kunong'oneza voice...kama bado angekua na hako kasimu now ningekua pm na angekua tayari kashanipa mimi[emoji3] [emoji3] [emoji3] ,mi sisusi vitu kama huyo rafiki akee.

Sent using Jamii Forums mobile app
🀣🀣🀣🀣🀣🀣 yaani Jana moja tu angekuwa kashaileta?? Shabbash!!! Umetisha hommie 🀣🀣🀣🀣🀣
 
mkuu kwani garii ilifanyaje hadi wa kakuzengua
 
Hata wenye ambao hawana ata driving license utaskia anakwambia nikaenda na ndinga, nikapaki sjui manini nini, ulimbukeni mtupu.....wenye magari hawayaongelei hata
 
Hata wenye ambao hawana ata driving license utaskia anakwambia nikaenda na ndinga, nikapaki sjui manini nini, ulimbukeni mtupu.....wenye magari hawayaongelei hata
Hahahahahaha. Sasa vijana tukisema hatuna magari mnatukataaa. Tufanyeje sasa??
 
Ulipigwa umeogopa kusema umemeza tu ili tusikucheke na zawadi uliomletea haikuwa ni iphone 6 ni kitochi au nokia ya tochii .
Ukiona mtu anajisifu ni uongo.
πŸ€£πŸ€£πŸ€£πŸ€£πŸ™„πŸ™„
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…