Hahah ishawahi kukuta hii?!


Nokchuno

Nokchuno

Senior Member
Joined
Jun 25, 2016
Messages
101
Likes
94
Points
45
Age
48
Nokchuno

Nokchuno

Senior Member
Joined Jun 25, 2016
101 94 45
Ushawahi kwenda kwa hoteli kunywa chai na chapati na uko na 1000 tu

Kidogo ukaanza kunywa unaona 1000 ingine chini unaikanyaga unaagiza tena chai na chapati

Ukamaliza ukaenda kulipa kumbe ile 1000 uliokota ni yako ilikuwa imeanguka
 
Aishah2016

Aishah2016

JF-Expert Member
Joined
Jun 11, 2016
Messages
2,234
Likes
2,476
Points
280
Aishah2016

Aishah2016

JF-Expert Member
Joined Jun 11, 2016
2,234 2,476 280
Hahaha ningeenda directly kuosha vyombo
 

Forum statistics

Threads 1,272,952
Members 490,211
Posts 30,465,665