Hacker alivyoifanya website ya prof j

Hacker alivyoifanya website ya prof j

Status
Not open for further replies.
dogo naona unaleta vikatuni kwa magwiji ya IT, hii hata wewe iki-google huu upuuzi unafanya. watu wanawaza ku-hack payment system wewe una-hack website ya bongofleva tena ya mwanamuziki aliyechoka kabisa.
 
dogo naona unaleta vikatuni kwa magwiji ya IT, hii hata wewe iki-google huu upuuzi unafanya. watu wanawaza ku-hack payment system wewe una-hack website ya bongofleva tena ya mwanamuziki aliyechoka kabisa.

Jomba unachokisema sijui ka unakijua au kimechomoka bahati mbaya google na hu-hack hiyo afu nakulipa hela ukiweza
KAZI KWAKO
 
Jomba unachokisema sijui ka unakijua au kimechomoka bahati mbaya google na hu-hack hiyo afu nakulipa hela ukiweza.

If it is man made it can be hacked, but whenever you play your hack games dont try to mess with government websites, the government can hire any motherfaken IT guru from anywhere to track you down, that is the principle of good and happy hacking.
 
if it is man made it can be hacked, but whenever you play your hack games dont try to mess with government websites, the government can hire any motherfaken IT guru from anywhere to track you down, that is the principle of good and happy hacking

nenda kawaulize alichokifanya dracula ktk tcu website mwaka jana na hakukuwepo response huyu jamaa ni noma 1st year wa mwaka huu walio vyuon wana mjua

UKIFANYA KI2 EXTRA ORDINARY WATAKUKAMATA LKN BAADAE WATAKUAJILI VINGINEVYO WATAENDELEA KUUMIZWA
 
Hamjasikia machalii UDSM walikuwa wanafanya free calls,free sms,free internet za vodacom hatima yao ilibidi waanze kusomeshwa kwa manufaa ya kuifanyia voda kazi
 
huyu jamaa ni noma kama website yako iko kizembe zembe ujue akiijua tu umeliwa embu soma maelezo ya huyu mzee kuhusu kuibiwa website yake pamoja na blogspot na Dr@cur@
 

Attachments

  • untitled.JPG
    untitled.JPG
    51.2 KB · Views: 178
huyo jamaa ni mkali sana kahack site nyingi sana ila co tcu, tcu ni watz tena wa humhummcshangae

hacker.jpg
 
na hawa watu kuna vitu vinavyo wafanya wahack web za watu na sio prof j peke yake wapo wengi
na kitu kingine tz tumeingiliwa na huyu Dr@dur@ so mnachotakiwa ni kutafuta securty nzuri kwaajili ya web zenu enbu someni maneno yake Dr@cur@ kwenye hizi picha akidhihirisha kuwa hayuko peke yake
 

Attachments

  • untitled.JPG
    untitled.JPG
    36.1 KB · Views: 117
  • untitled1.JPG
    untitled1.JPG
    30.8 KB · Views: 103
  • untitle.JPG
    untitle.JPG
    50.1 KB · Views: 134
if it is man made it can be hacked, but whenever you play your hack games dont try to mess with government websites, the government can hire any motherfaken IT guru from anywhere to track you down, that is the principle of good and happy hacking

Dah,hilo slang lako linanipaga burudani sana.Yaani kama utani vile,lkn ujumbe unafika.Umesema mother(nini vile!)?!
 
Status
Not open for further replies.
Back
Top Bottom