D DEESMAE New Member Joined Jan 31, 2012 Posts 3 Reaction score 1 Aug 2, 2013 #1 MIMI NAITWA DEES, NIMEKUJA KUPIGA VITA UMASKINI KWA KUELEZANA UKWELI. NIKARIBISHENI JAMANI,NA KUOMBANA USHAURI NA KUELEZANA KWELI KATIKA MAMBO YA NDOA, MNISAIDIE WANA JAMII. THANK YOU.:A S-key:
MIMI NAITWA DEES, NIMEKUJA KUPIGA VITA UMASKINI KWA KUELEZANA UKWELI. NIKARIBISHENI JAMANI,NA KUOMBANA USHAURI NA KUELEZANA KWELI KATIKA MAMBO YA NDOA, MNISAIDIE WANA JAMII. THANK YOU.:A S-key:
Globu JF-Expert Member Joined Jan 12, 2011 Posts 9,419 Reaction score 3,050 Aug 3, 2013 #2 Karibu JF.
Watu8 Platinum Member Joined Feb 19, 2010 Posts 77,326 Reaction score 111,541 Aug 3, 2013 #3 Karibu sana JF
Ulimakafu JF-Expert Member Joined Mar 18, 2011 Posts 31,961 Reaction score 13,938 Aug 4, 2013 #4 Karibu sana JF.