Gilbert A Massawe
JF-Expert Member
- May 14, 2015
- 6,313
- 5,265
Cc mengi..
Hahahaaah Mkuu kichwa cha habari ya hii thread ilibidi niifungue fasta. Maana mim mwenywe huwa nakereka sana na mbana pua wao Kivuyo. Jamaa anatuaribi kiswahili chetu. Moja anasema moya graphic zao poor kabsa. Basi hata content ya habari napo hakuna kitu. Yaani wanaboa kunzai reporter, fundi mitambo, graphics designers kila kitu hovyo kabsa.Sijawahi kuwaelewa ITV katika habari za Michezo, yaani ni ubabaishaji mtupu.Habari zao za michezo hazina mvuto kabisa. ITV badilikeni
HahahaHahaha mm ikshaisha habari za biashara hua nabadlsha chanel. Habari zao za michezo utafkr ni habari za mtaani
Yule jamaa ni mbabaishaji tuMimi hata huwa siangalii kipindi cha michezo,Utaboreka sana ukifuatilia kile cha Jumapili mchana na Amri Masareeee tehtehtehteh aibu!