Habari za Michezo za ITV ni Ubabaishaji mtupu

Habari za Michezo za ITV ni Ubabaishaji mtupu

Hahaha mm ikshaisha habari za biashara hua nabadlsha chanel. Habari zao za michezo utafkr ni habari za mtaani
 
Wanaboa sana.. wanagusa gymkana, karume na mchezo wa darts basi wamemaliza. Ukija kwenye michezo kimataifa basi itaoneshwa habari labda matokeo ya la liga lkn huoni goli hata moja.
Na pia kwenye tamasha la michezo jpili, uchambuzi wao uko 'too shallow'
 
Kati ya tv station ambazo huwanaona hawana habari za michezo ni ITV. Nadhan hicho kipengele hawakipi uzito unaostahili. Wapowapo tu
 
Hiyo ITV kuiangalia labda ni kwavile ya mwenzetu ila imekaa ki-Local sana.

Haibadiliki kulingana na wakati. ITV ya miaka ile ya igizo la Tausi ndiyo hii ITV ya leo.

Wabadilike kwa kweli.
Mchaga mwenzenu?
 
Mimi hata huwa siangalii kipindi cha michezo,Utaboreka sana ukifuatilia kile cha Jumapili mchana na Amri Masareeee tehtehtehteh aibu!
 
mkuu kumbe na wewe umeliona hilo la michezo!!!! kiukweli wangeboresha kipindi na hata habar za kimataifa nazo hamna kitu.
 
Jamani ITV badilikeni boresheni kipindi cha michezo, huyo mbibi Ester Sangai na michezo wapi na wapi? apewe kazi nyingine na si michezo, na huyo kivuyo naona angefungua tu bendi ya taarabu
 
Wazee wa habari mbili tu za michezo, huwa nakaa ili nimsilize Kivuyo
 
Sijawahi kuwaelewa ITV katika habari za Michezo, yaani ni ubabaishaji mtupu.Habari zao za michezo hazina mvuto kabisa. ITV badilikeni


mkuu itv sio chanel ya kuangalia! int news na sport news hovyo kabisa na hawabadiliki miaka yote wako hivyohivyo, nakushauri fatilia AZAM na STAR TV kwenye national news,inter news na sport news wapo smart sana...achana na hao choka mbaya
 
Hivi yule mwenye maneni ya misamiati anatangaza ITV au
 
Tea habar za michezo kimataifa ss ndo balaa bora star tv
 
Back
Top Bottom