M Motecky Member Joined Jun 21, 2012 Posts 12 Reaction score 2 Jun 21, 2012 #1 Napenda mtambue uwepo wangu ndani ya jamii hii kubwa yenye watu wenye fikra adilifu na makini.Napiga hodi natumaini nitapokelewa.
Napenda mtambue uwepo wangu ndani ya jamii hii kubwa yenye watu wenye fikra adilifu na makini.Napiga hodi natumaini nitapokelewa.
Globu JF-Expert Member Joined Jan 12, 2011 Posts 9,400 Reaction score 3,028 Jun 21, 2012 #2 Karibu sana jamvini.
Ulimakafu JF-Expert Member Joined Mar 18, 2011 Posts 31,894 Reaction score 13,884 Jun 21, 2012 #3 Karibu sana JF.
Kennedy Platinum Member Joined Dec 28, 2011 Posts 62,677 Reaction score 76,801 Jun 21, 2012 #4 Pita ndani.
Erickb52 JF-Expert Member Joined Oct 31, 2010 Posts 18,559 Reaction score 11,496 Jun 21, 2012 #5 Karibu sana
stineriga JF-Expert Member Joined Jun 20, 2012 Posts 2,172 Reaction score 892 Jun 22, 2012 #6 umeshapokelewa ndugu, njoo tujumuike na jf,