Habari ndugu na jamaa wa jamii forums

D

Davidsdiason

Member
Joined
Jul 3, 2015
Messages
7
Points
45
D

Davidsdiason

Member
Joined Jul 3, 2015
7 45
Habari ndugu na jamaa wa jamii forums mimi mwanachama mpya naomba kukalibishwa
Shughuli zangu ni fundi umeme wa majumbani na viwandani
Na tunafika popote kama hutatuhitaji hasa kanda ya ziwa kwa maana ya Bukoba, Mwanza,Geita, Shinyanga na Mara karibu sana pm kwa maswalaya yeyote kuhusiana na umeme .
 
tongelao

tongelao

JF-Expert Member
Joined
Nov 5, 2018
Messages
324
Points
1,000
tongelao

tongelao

JF-Expert Member
Joined Nov 5, 2018
324 1,000
Mkuu umesomea hiyo kazi naona kidogo lugha inakupiga changa isije ikawa na kazi inakupinga chenga
 
Chairman Lee

Chairman Lee

JF-Expert Member
Joined
Mar 11, 2015
Messages
242
Points
225
Chairman Lee

Chairman Lee

JF-Expert Member
Joined Mar 11, 2015
242 225
Pw karibu sana mkuu
Habari ndugu na jamaa wa jamii forums mimi mwanachama mpya naomba kukalibishwa
Shughuli zangu ni fundi umeme wa majumbani na viwandani
Na tunafika popote kama hutatuhitaji hasa kanda ya ziwa kwa maana ya Bukoba, Mwanza,Geita, Shinyanga na Mara karibu sana pm kwa maswalaya yeyote kuhusiana na umeme .
 
D

Davidsdiason

Member
Joined
Jul 3, 2015
Messages
7
Points
45
D

Davidsdiason

Member
Joined Jul 3, 2015
7 45
Asante kwa ushirika wenu japo nafahamu mwanzo ni Mugumu ila nitarekebisha kasoro zote
 

Forum statistics

Threads 1,335,182
Members 512,245
Posts 32,498,303
Top