habari ndio hii


Zamaulid

Zamaulid

JF-Expert Member
Joined
May 25, 2009
Messages
17,240
Points
2,000
Zamaulid

Zamaulid

JF-Expert Member
Joined May 25, 2009
17,240 2,000
karibu ila usijisikie kama uko nyumba!!jisikie kama mgeni tu!!!
 
Capt Tamar

Capt Tamar

JF-Expert Member
Joined
Dec 15, 2011
Messages
9,154
Points
2,000
Capt Tamar

Capt Tamar

JF-Expert Member
Joined Dec 15, 2011
9,154 2,000
Habari yenyewe iko wapi sasa? Nyie ndiyo munaotuleteaga Breaking news za mmasai kavaa shuka,kifupi unaelekea kuwa ni mmoja wa wakuda watarajiwa wa jukwwa hili. Ok karibu sana dogo.
 
juve2012

juve2012

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2012
Messages
3,337
Points
1,250
Age
38
juve2012

juve2012

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2012
3,337 1,250
habari wana jf.mi ndio nimetua mjengoni naomba mnipokee.
karibu sana mheshimiwa!sie hatutaki matusi na kutoka povu tu humu ndani hadi Mandela mwenyewe huwa anachangia mada.
 
Easymutant

Easymutant

JF-Expert Member
Joined
Jun 3, 2010
Messages
2,585
Points
2,000
Easymutant

Easymutant

JF-Expert Member
Joined Jun 3, 2010
2,585 2,000
Karibu jisikie uko Grocery
 
Endangered

Endangered

JF-Expert Member
Joined
Sep 22, 2011
Messages
931
Points
195
Endangered

Endangered

JF-Expert Member
Joined Sep 22, 2011
931 195
aaargh, yaani kumbe hii ndo habari. Basi kumbe sio habari.
usinipotoshe siku nyingine ili nifungue post nisiyo na mpango nayo, ila karibu JF, na usisahau kusoma vigezo na masharti kabla ya kupost tena tafadhali.
 
M

mkupuo

JF-Expert Member
Joined
Apr 6, 2012
Messages
1,240
Points
1,500
M

mkupuo

JF-Expert Member
Joined Apr 6, 2012
1,240 1,500
habari wana jf.mi ndio nimetua mjengoni naomba mnipokee.
Mkuu karibu sana humu jamvini ila ombi langu kwako uwe kichwa cha nazi na siyo boga ili tuwe pamoja.
 

Forum statistics

Threads 1,283,496
Members 493,716
Posts 30,791,700
Top