habari jf members

habari jf members

Takayangu

Member
Joined
Nov 12, 2011
Posts
35
Reaction score
13
hi! Jf mimi ni mmber mpya humu na nimefurahi kuweza kujiunga na ma great thinker though ni juniour katika hili jukwaa nategemea support kubwa kutoka kwenu wakuu. Siku njema.
 
hi! Jf mimi ni mmber mpya humu na nimefurahi kuweza kujiunga na ma great thinker though ni juniour katika hili jukwaa nategemea support kubwa kutoka kwenu wakuu. Siku njema.

Karibu sana jamvini Mjep Takayangu msalimie yule ndugu yako Takayetu na wajep wote duniani 🙂
 
Uchafu wako kama ulikuwa nayo acha huko huko! Welcome Takayangu!
 
Image718.jpg
 
Back
Top Bottom