ha ha ha !! dondosha mkono sweta bana. | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

ha ha ha !! dondosha mkono sweta bana.

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by LOOOK, Jun 25, 2011.

  1. LOOOK

    LOOOK JF-Expert Member

    #1
    Jun 25, 2011
    Joined: May 17, 2011
    Messages: 3,378
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 145
    tunawashukuru sana wadau wanao tembelea huku kusin na slogan yao ya dondosha mkono sweta jamani kwa wale ambao wapo na hawaja dondosha mkono sweta tafadhari waungeni mkono hawa jamaa
     
  2. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #2
    Jun 25, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,958
    Likes Received: 2,629
    Trophy Points: 280
    mkono wa sweta....okay
     
  3. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #3
    Jun 25, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 29,441
    Likes Received: 9,822
    Trophy Points: 280
    Bukoba mkono wa sweta ni ujiko
     
  4. Rogie

    Rogie JF-Expert Member

    #4
    Jun 25, 2011
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 5,542
    Likes Received: 1,873
    Trophy Points: 280
    nackia huwa unaongeza ladhwa
     
  5. C

    Caroline Danzi JF-Expert Member

    #5
    Jun 25, 2011
    Joined: Dec 19, 2008
    Messages: 3,588
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    uongo jamani nani anapenda mkono wa sweta? Magonjwa ni hatari zaidi ya unavyofikiria. Sidhani kama kuna mtu anapenda mkono wa sweta
     
  6. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #6
    Jun 25, 2011
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,619
    Likes Received: 60
    Trophy Points: 145
    Hahahaaaa... Nimeona matangazo hayo Mafinga na Makambako... dooh kwani Wahehe hawatahiriwi?
     
  7. vena

    vena JF-Expert Member

    #7
    Jun 25, 2011
    Joined: Apr 14, 2011
    Messages: 314
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hii ni culture na dini...ila ni muhimu wazeeeee
     
  8. Dinnah

    Dinnah JF-Expert Member

    #8
    Jun 26, 2011
    Joined: Jan 24, 2011
    Messages: 507
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Huku kwetu hii elimu haijafika, wailete na huku
     
  9. Daffi

    Daffi JF-Expert Member

    #9
    Jun 26, 2011
    Joined: Jun 25, 2011
    Messages: 3,759
    Likes Received: 160
    Trophy Points: 160
    Sijaelewa chochote,ni nini hasa maana ya kudondosha mkono wa sweta?
     
Loading...