H.e.Thabo Mbeki ndani ya UDSM


Mkuu rombo

Mkuu rombo

JF-Expert Member
Joined
Oct 18, 2012
Messages
1,559
Points
1,225
Mkuu rombo

Mkuu rombo

JF-Expert Member
Joined Oct 18, 2012
1,559 1,225
Aiseeeeeee babaangu nimefanikiwa kuudhulia special lecture ya rais Thambo Mbeki, nimepenya mpaka siti za mbele Nkuruma Hall kufatilia kongamano kwa makini nitawapa update zote wakuu nikitoka nawahi basi nirudi kwetu Mkuu Rombo.
 
Mkuu rombo

Mkuu rombo

JF-Expert Member
Joined
Oct 18, 2012
Messages
1,559
Points
1,225
Mkuu rombo

Mkuu rombo

JF-Expert Member
Joined Oct 18, 2012
1,559 1,225
aiseeee babaangu hiki kingereza nitaelewa kwei??
 
Mkuu rombo

Mkuu rombo

JF-Expert Member
Joined
Oct 18, 2012
Messages
1,559
Points
1,225
Mkuu rombo

Mkuu rombo

JF-Expert Member
Joined Oct 18, 2012
1,559 1,225
aiseeeeeeee kumbe nilikuwa nimekaa kiti cha mkandala wamenitowa nje
 
Mkuu rombo

Mkuu rombo

JF-Expert Member
Joined
Oct 18, 2012
Messages
1,559
Points
1,225
Mkuu rombo

Mkuu rombo

JF-Expert Member
Joined Oct 18, 2012
1,559 1,225
aisee babaangu prof sivji anamwaga ungenge nimeambulia african nation rise,, watu ni wengi sana
 
M

Mheshimiwa Mwl Steve

Senior Member
Joined
Nov 3, 2012
Messages
139
Points
0
M

Mheshimiwa Mwl Steve

Senior Member
Joined Nov 3, 2012
139 0
Thabo mbeki hana makuu,kanyanyuka kumpatia prof shivji maji baada ya mc kusema prof shivji anahitaji maji.Mi nimefurahshwa na hicho kitendo
 
Mkuu rombo

Mkuu rombo

JF-Expert Member
Joined
Oct 18, 2012
Messages
1,559
Points
1,225
Mkuu rombo

Mkuu rombo

JF-Expert Member
Joined Oct 18, 2012
1,559 1,225
Thabo mbeki hana makuu,kanyanyuka kumpatia prof shivji maji baada ya mc kusema prof shivji anahitaji maji.Mi nimefurahshwa na hicho kitendo
aiseeee babaangu mweshimiwa baada ya kushika karatasi na peni unukuu mambo ya msingi unaangalia ujinaga embu sikiliza kwa makini shivji anatema point
 
chitambikwa

chitambikwa

JF-Expert Member
Joined
Nov 8, 2010
Messages
3,938
Points
1,195
chitambikwa

chitambikwa

JF-Expert Member
Joined Nov 8, 2010
3,938 1,195
twambie kinachojili, natamani ningemwona
 
Lunyungu

Lunyungu

JF-Expert Member
Joined
Aug 7, 2006
Messages
8,853
Points
1,250
Lunyungu

Lunyungu

JF-Expert Member
Joined Aug 7, 2006
8,853 1,250
Nothing is new from African leaders na wasomi maneno mengi baada ya hapo mipango ya kupata mapesa isivyo halali wala sina muda wa kuwajadili hao .Maneno tu wakiwaza kugombea Ubunge .
 
Az 89

Az 89

JF-Expert Member
Joined
Nov 20, 2011
Messages
1,612
Points
1,250
Az 89

Az 89

JF-Expert Member
Joined Nov 20, 2011
1,612 1,250
Nothing is new from African leaders na wasomi maneno mengi baada ya hapo mipango ya kupata mapesa isivyo halali wala sina muda wa kuwajadili hao .Maneno tu wakiwaza kugombea Ubunge .
acha umbea
 

Forum statistics

Threads 1,295,847
Members 498,410
Posts 31,225,258
Top