Gwaride la kimya kimya


Blank page

Blank page

JF-Expert Member
Joined
May 28, 2015
Messages
4,124
Likes
2,246
Points
280
Blank page

Blank page

JF-Expert Member
Joined May 28, 2015
4,124 2,246 280
duh hatar iyooo kiboko.
 
wa ukae

wa ukae

JF-Expert Member
Joined
Aug 11, 2008
Messages
1,660
Likes
653
Points
280
wa ukae

wa ukae

JF-Expert Member
Joined Aug 11, 2008
1,660 653 280
Ki ukweli hilo ndio gwaride lililotia fora
 
INGENJA

INGENJA

JF-Expert Member
Joined
Sep 11, 2012
Messages
4,983
Likes
3,575
Points
280
INGENJA

INGENJA

JF-Expert Member
Joined Sep 11, 2012
4,983 3,575 280
nalipenda sana jeshi langu ila hivi karibuni lilinitia simanzi kujiingiza kwenye siasa
 
Amavubi

Amavubi

JF-Expert Member
Joined
Dec 9, 2010
Messages
30,064
Likes
5,261
Points
280
Amavubi

Amavubi

JF-Expert Member
Joined Dec 9, 2010
30,064 5,261 280
waliambiwa maji hakuna wapige kimya
 
F

FUPII

Member
Joined
May 20, 2016
Messages
47
Likes
15
Points
15
F

FUPII

Member
Joined May 20, 2016
47 15 15
Iv aya magwaride yanatusaidia nn ss? Mbona naona kama n ya kumfuraisha mgeni rasimi tu.
Wakati majeshi ya wezetu yanawaza ni jinsi gani watakupiga bila wao kuja ktk eneo lako..
 
G

Guasa Amboni

JF-Expert Member
Joined
Aug 13, 2015
Messages
7,679
Likes
8,761
Points
280
G

Guasa Amboni

JF-Expert Member
Joined Aug 13, 2015
7,679 8,761 280
Wameonyesha umahiri wao.
 
Hute

Hute

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2010
Messages
6,584
Likes
4,861
Points
280
Hute

Hute

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2010
6,584 4,861 280
hilo gwaride nililipenda sana hadi nilitamani kuwa mjeda pamoja na kwamba umri umeenda. walikuwa makini sana na kwa nidhamu ya hali ya juu. jeshi letu zuri sana aisee.
 
mzalendo Wa mANyANyA

mzalendo Wa mANyANyA

Senior Member
Joined
Nov 3, 2016
Messages
111
Likes
43
Points
45
Age
58
mzalendo Wa mANyANyA

mzalendo Wa mANyANyA

Senior Member
Joined Nov 3, 2016
111 43 45
ni hatari hao wakurya wa kwetu
 

Forum statistics

Threads 1,272,943
Members 490,211
Posts 30,465,430