Gwajima: Sina ugomvi na Jeshi la Polisi wala Serikali

Gwajima: Sina ugomvi na Jeshi la Polisi wala Serikali

Nadhani itakua vyema polisi wakaenda kupekua nyumbani kwa Gwajima huenda wakapata kitu kinachoweza kumsafisha au kumtia hatiani.

Mana watumishi.wengine tunasikia wakisadikiwa kuwa wanafuga mpaka majoka ndani huku wakijifanya kumtumikia Mungu.
Ningependa apekuliwe ili aonekane ni msafi kabisa.

Waalike waje kwako wakupekue
 
kumbe alikua anaigiza ili apate umaarufu ili ajiongezee kondoo watiifu..unazimiaje then unachagua hospital na kuagiza bastola yako kwa ajili ya kujilinda ukiwa kitandani...tafakari chukua hatua...

Ha haaa ungemrekodi movie hiyo yote. KONDOO mbona anao wa kutosha...
 
Angeanza kumkemea mwizi WA mke WA Mbasha ambaye inasemekana Ni muhubiri maarufu nchini
 
Gwajima hana ugomvi na polisi wala serikali polisi ni nini serikali ni nini haya yote tumekusikia tareh 9 nenda kahojiwe na polisi.
maneno yako isiwe sababu ya kutoendelea kuhojiwa
 
Gwajima ni mtu Shujaa haogipi nani kasema nini na kwa nini ukipindisha Maneno yeye atakunyoshea Maneno bila kupindisha pindisha
 
Kukariri kubaya sana me nilitegemea maneno ya watu kwamba mtu akitoka maeneo ya polisi huwa ana kaa kimya wala hawezi kuongea tena. Gwajima pamoja na yaliyomkuta bado ana ujasiri wote. Nakumbuka alisema kwenye audio yake kwamba atasema kila kitu akitoka huko kama ambavyo hapindishi, kweli kasema, Gwajima wewe ni tofauti, me binafsi nakuunga mkono, ile alhamisi ntaungana na washirika wako tuangalie kipi kinaendelea naanza kupata mashaka, kuna njama mbovu hapa nahisi, padre wangu anakuunga mkono pia nimemsikia mwenyewe nje ya kanisa. JF together na bwana gwajima.
 
hongera sana baba askofu gwajima kwa afya yako kendelea kuimarika

We unampa hongera lakini mwenzio bado ana hofu juu ya mahojiano yajayo, kwa sababu inaonekana hata ugonjwa anaougua unatokana na maswali ambayo hakutarajia kuulizwa.kwa nini uwena hofu kama hauna hatia? tutayajua mengi mwisho wa hii movie just a matter of time.
 
Kukariri kubaya sana me nilitegemea maneno ya watu kwamba mtu akitoka maeneo ya polisi huwa ana kaa kimya wala hawezi kuongea tena. Gwajima pamoja na yaliyomkuta bado ana ujasiri wote. Nakumbuka alisema kwenye audio yake kwamba atasema kila kitu akitoka huko kama ambavyo hapindishi, kweli kasema, Gwajima wewe ni tofauti, me binafsi nakuunga mkono, ile alhamisi ntaungana na washirika wako tuangalie kipi kinaendelea naanza kupata mashaka, kuna njama mbovu hapa nahisi, padre wangu anakuunga mkono pia nimemsikia mwenyewe nje ya kanisa. JF together na bwana gwajima.

Gwajima ni mtu wa tofauti sana na ni mfano wa kuigwa na watumishi wengine
 
unafikiri ni rahisi kumuua! kwan hawakutaka kumuua!...hata hivyo wewe utakufa kabla yake! magonjwa yote uliyo nayo utaponea wapi!? na ukizingatia huna faida duniani..kafe tu! Gwajima yupo sana!
aiseee wangemuua tu kumbe bado ajaacha jeuri na kidomo domo alafu mbona hakusema nini kilimfanya akazima?!

#Zitto
 
Back
Top Bottom